THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




1


1


Kuna Maoni 79 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    QUEEN ELIZABETH vs MREMA &MRAMBA

    a ziara of mrema in UK and the result to BONGO

    Heh...
    While visiting England, Mr. Mrema The Chairman of
    TLP, is invited to tea with the Queen. He asks her what
    her leadership philosophy is. She says that it is to
    surround herself with intelligent people. He asks how
    she knows if they're intelligent.
    "I do so by asking them the right questions," says
    the Queen.
    "Allow me to demonstrate."
    She phones Tony Blair and says, "Mr. Prime Minister.
    Please answer this question: Your mother has a child,
    and your father has a child, and this child is not
    your brother or sister. Who is it?"
    Tony Blair responds, "It's me, ma'am."
    "Correct. Thank you and good-bye, sir," says the
    Queen.
    She hangs up and says, "Did you get that, Mr.
    Eliatonga?"
    "Yes ma'am. Thanks a lot. I'll definitely be using
    that!"
    Upon returning to DAR , he decides he'd better put the then
    minister of infrastructure Mr. mramba to the test.

    He invites Mr. Mramba and says,
    "Heh brother, I wonder if you can answer a question
    for me."
    "Why, of course. What's on your mind?"
    "Uh, your mother has a child, and your father has a
    child, and this child is not your brother or your
    sister. Who is it?"
    Mramba hems and haws and finally asks, "Can I think
    about it and get back to you?" Mrema agrees, and
    Mramba leaves.
    He immediately calls a meeting of other senior leaders of
    oposition parties and they puzzle over the question
    for several hours, but nobody can come up with an
    answer.
    Finally, in desperation, Mramba calls Magufuli, the
    former minister of his former ministry, and explains his
    problem.
    "Now look here Magufuli, your mother has a child, and
    your father has a child, and this child is not your
    brother, or your sister. Who is it?"
    Magufuli answers immediately, "simple, It's me, of
    course.
    Much relieved, Mramba rushes back to Mrema and
    exclaims,
    "I know the answer! I know who it is! It's Magufuli,
    the former minister of my fomer ministry!!!!!!"
    And Mrema replies in disgust,

    "PUMBAVU mkubwa wewe, ovyo kabisa, It's Tony Blair

  2. Anonymous Anasema:

    Michuzi huyo Cynthia Masasi alikugaia nini mbona kila unaposti picha za huyo msaidizi wa muaji? Hebu toa utumbo hapa!

  3. Anonymous Anasema:

    michuzi sio siri ninaiheshimu kazi yako na ninaona unafanya kazi nzuri, lakini sasa hivi watu wakitukana naomba usitoe habari na kusema kwamba acheni kutukana na vitu vingine kwamba hawana ustaarabu, juzijuzi tu watu walikupa maoni kwamba kama ukitaka kucontrol matusi humu ndani basi na wewe pia inabidi ubadilike kwa kutoweka picha ambazo unajua zitaleta mggogoro ( najua hii blog ni yako na una uhuru wa kufanya kila kitu upendacho) lakini suala linakuja ni kwamba humu ndani wanatembelea watu wa marika tofauti kama wazee na mimi nafikiri ni sio tabia nzuri mzee anapokuja na kufungua maoni na kukuta matusi, sio heshima kabisa, kama hii blog ingekua ya vijana nafikiri watu wasingelalamika sana, lkn kitu kikishakua na mchanganyiko wa marika tofauti mi nafikiri ni busara kuweka picha ambazo hazizui mjadala, wewe mwenyewe si umeona hali ya amani iliyokuwepo humu ndani ya blog wakati hujaweka hizi picha zinazotoa mijadala. au kaka
    Michuzi na wewe pia unafurahi kimoyomoyo watu wanapotukana humu ndani maana wengine hatuelewi?!!!!!kwa upande wangu naona ni busara kama ungeitoa hii picha, najua kuna watu kwenye hii blog wanampenda huyu dada na wanamtakia mema, lkn kwa upande mwingine mi naona unakaribisha matusi yasiyo na maana kwenye hii blog. haya ni mawazo yangu tu sio lazima kukubaliana nami

  4. Matheo Anasema:

    Mzee acha wivu wako, huyu dada hana kosa lolote lile, mwache aendelee na shughuli zake. Wewe kama unajua Muuaji aliko toa taarifa polisi akamatwe. Acha majungu na wivu usio kuwa na mpango.

  5. picha zenu Anasema:

    hii picha imependeza. Cynthia like you've never seen her before! Sexy, sassy, cute and damn right naughty!

  6. Anonymous Anasema:

    Michuzi,
    Hakuna picha ulizopiga na Cynthia? tunaomba picha zaidi ulizompiga.

    Kweli huyu dada bomba.

  7. Anonymous Anasema:

    kama unapicha ambazo amevaa bikini mashabiki tunaziomba, au hata kama anazo alizopiga uchi, pls zipost

  8. Anonymous Anasema:

    kwani kaka yetu michuzi ambaye sasa wewe unauaga ujana kwa kasi iliyoje. Hakuna mwanamke au msichana mzuri kuliko woote katika maisha yako ambaye umekutana nae zaidi ya huyu cynthia? Mbona hii picha ulishaiweka ukaitoa ukaiweka ukaitoa na sasa umeiweka tena, kwani kuna nini katika picha hii? au kuna nini kati yako na dada huyu?
    unataka tukwambie kwamba kale ka damu ka kihaya uliko nako kanakusumbua?
    Picha Zenu, hujamshugulikia dada huyu utupe alivyo zaidi?

  9. mzozaji Anasema:

    MICHUZI... MICHUZI... WE MICHUZI WEEEEEEE!!! HIVI HUYU DADA KAKUONGA NINI? AU UMEIONA LIVE? NADHANI NDIYE LABDA ALIYEKULIPIA NAULI YA KWENDA MAREKANI!!.MATATIZO UNAYATAFUTA MWENYEWE HALAFU UANZE.. OOOH WANATUKANA..OOOH NITAFUNGA BLOGU... OOOH NITAJUA IP ZENU(HAIMTISHI MTU)... OOOH MIMI NASEMWA..OOH NITAACHA KUWEKA PICHA.
    WEWE SEMA TUU UMEONA WATU HAWACOMMENT KATIKA PICHA ZA HIVI KARIBUNI KWA WINGI SASA UMEAMUA KUMREJESHA ALIYEVUNJA REKODI YA MATUSI HUMU NDANI.nAJUA UMEONA NAMBA YA HITS IMEPUNGUA UNATAKA IWE JUU TENA. HAYA BWANA WATACOMMENT SANA KAMA UPENDAVYO.
    GOOD LUCK.
    HAPPY HITS!

  10. Anonymous Anasema:

    michuzi ndugu, jaribu kuepusha shari na kutoa nafasi ya uwanja wa majadiliano yasiyo na umuhimu. Thanks

  11. MREKEBISHARIKA Anasema:

    brother michuzi,
    is she supporting liverppol fc too?

    she look lovely on that jersey.

    she will never walk alone, i guess though!

  12. picha zenu Anasema:

    kuna mheshimiwa hapo juu kaniuliza kama nilionja cynthia. nachoweza kusema ni kuwa huyu demu ni mzuri sana.

    na hiyo jezi ni safi sana. tatizo ni kuwa michuzi kachagua timu bomu sana. Chelsea ni timu inayofaa hapa duniani ikifuatiwa na barcelona.

  13. Anonymous Anasema:

    MREKEBISHARIKA unazungumzia picha hii hii au kuna nyingine unayoiona wewe??
    MICHUZI na wee braza mmmmmhhh,....??? sisemi.

  14. Anonymous Anasema:

    Picha Zenu hebu weka picha za Cynthia Masasi alizopiga uchi huo kwenye blogu lako.

  15. Anonymous Anasema:

    Waafrika bwana ndio maana hamuendelei.Chuki na fitina tuu. Cynthia mpongezeni nani angejua wabongo bomba kama huyu mwanadada hakufanya mavituz yake? Sio lazima mtu atoke kitu chake kuwa mrembo...amkeni na saidianeni.

  16. henry masasi Anasema:

    michuzi you really dont make sense yani ndio nimehakikisha its true you are well know from taking pictures since way back all i can say you are not aging very good as an adult grow up. then you compalin people cursing maybe this will be mytime last to log on your blog damn fool ushenziiii mtupu semeni what you wanna say huyu bwana kapoteza maana dont force yourself to people. find out where she hide her brother wajinga nyieee use the same effort or interview her about her brother on a run acheniiii aibuuuuuuuuu unajishushia hadhiiiii

  17. Cynthia Masasi Anasema:

    Nyie ni groupies! Acheni wivu na fitina zenu. Mkiniona namodo na Tyra Banks mtalia. Wala sisemi nimemficha kakangu wapi. Hebu nunua hizo kalenda zangu nipate pesa za kumtumia. Na 2008 natoa tasteful nude kalenda natabiri nitauza kama milioni moja.

  18. Anonymous Anasema:

    hii blog si muda mrefu itaanza kupoteza wateja wake, sio siri Michuzi kwenye vitu vingine tunaomba ubadilike kidogo

  19. Anonymous Anasema:

    hahahahah die hard blog gani itapoteza wateja watakao ingia wataingia wasiotaka hawatoingia hapa hahahah poleni kwa wivu vipi uzuri aliyekunyima ndiye aliyempa Cynthia Masasi :) Dua ya kuku haimpati mwewe :)

  20. Anonymous Anasema:

    Huyu ni model kweli? anayetafuta umaarufu kupitia kwenye kijiblog kisichojulika cha michuzi.Umarufu hauji bure dada,video za wanugu zimeshindwa kukupa umarufu hadi ujaribu kwenye hiki kiblog? inaonyesha aliliwa tako na michuzi ,

  21. picha zenu Anasema:

    kuna picha zile nilizompiga zinaonesha matako. nitaziweka keshokutwa.

  22. Ibn Batuta Anasema:

    Michuzi hii ni blog yako ndio na una hiari ya kuweka kitu chotchote. Mi ni mmoja wa wale wanaokuunga mkono katika hilo. Lakini kumbuka uhuru nao una mipaka yake. Tuliona mijadala ilashakuwa ya kistaarabu kiasi hata Jeff Msangi alishaanza kuchangia na pengine tungepata michango kutoka kwa Ndesanjo na MK. Kitendo chako cha kurudisha picha ya huyu dada na kutaka kukaribisha lugha chafu humu. Chondechonde Watanzania tuna mengi sana ya kujadili zaidi ya kuangalia malumbano yanayosababishwa na picha za watu wawili watu. Amina

  23. Anonymous Anasema:

    For the record dada wa watu wala hajamuomba Michuzi kuweka hii picha.Michuzi anataka publicity tuu kumuanika dada wa watu humu ili watu wamuongelee vibaya na siyo vizuri kabisa.

    Hii Inaonyesha ni jinsi gani Michuzi alivyokuwa hana picha za kuweka zaidi ya msichana wa watu au unapenda pale watu wanapompolomoshea matusi dada wa watu?.This is not human at all. As a grown up man sioni sababu ya kuweka picha ya cynthia while unajua kuwa watu watamtukana tuu bila ya sababu.

    I am curious though this could be a lot of thing going on either Michuzi alimtaka Cynthia then akakataliwa so solution yake ni kumuweka hapa ili watu wamtukane msichana wa watu could be that unless otherwise god knows.

  24. Cynthia Masasi Anasema:

    Nina macho ya Kitutsi!

  25. Anonymous Anasema:

    kama hutaki kuangalia angalia picha nyingine au fumba macho, tuache sisi tufaidishe macho yetu hapa

  26. picha zenu Anasema:

    jamani tuacheni tufaidi picha za cynthia. mimi huwa nasikia nyege sana nikitizama picha zake. Hayo macho matamu sana yanakuwa kama ananiita.

  27. Cynthia Masasi Anasema:

    Nina midomo ya Kihaya!

  28. Cynthia Masasi Anasema:

    Wewe Picha Zenu njoo nikunyonye mboo. Najua kunyonya mboo kuliko Shy-Rose Bhanji! Mwulize Michuzi.

  29. Anonymous Anasema:

    RENATUS JOHOLE AMEENDA KUTOA POSA KWA WAZAZI WA CYNTHIA..HARUSI YAO ITAKUWA MWAKANI HONGERA RENATUS NA CYNTHIA.

  30. Anonymous Anasema:

    kweli mimi nimeishamstukia michuzi kwamba na yeye anapenda matusi, halafu watu wakitukana anajidai oh kuweni wastaarabu mara nitafunga kumbe hana lolote lile, we sema moja tukuelewe na sio unakua kigeugeu, na humu ndani watu mi naona michuzi amehalalisha matusi kwaio tukaneni tu, maana watu tumesema tumechoka, kwaio wala msiogope, halafu inaelekea huyu dada wa watu hajui kama jina lake linachafuliwa angejua ninafikiri angeomba asiwe anawekwa ovyo humu ndani, hata kama watu wanasema ni malaya, na kwamba hajali, mi naona kuna vitu vingine lzm atakua anajali tu. kwanza wewe Michuzi unaonekana ni mtu mzima kbs sasa wewe picha za vidosho nini tena? au wewe ndio wale watu wanaopenda damu changa? maana hatuelewi kbs, na saivi watu wakitukana hatutaki kuona mipost yako inayosema kwamba acheni kutukana, unayataka mwenyewe

  31. Anonymous Anasema:

    wewe kama hutaki picha za cynthia,wengine tunataka kuziona ni model wetu anayejifanyia kazi zake bila kufikiria mtu,huu ni mwaka 2006 cynthia dada uko juu sana hapa bongo,watu tunakusubiri kwa hamu siku ukija inabidi michuzi atuwekee kwenye blog kutujulisha unakuja lini,ili tuje kukupokea kama festi ledi.

  32. Anonymous Anasema:

    halafu wewe ano wa 7:02 ovyo kbs, au wewe ni Michuzi nini?sema unabadilisha jina?maana kwa jinsi ulivyomjibu anon wa juu yako na maoni unayoandika inaelekea kwa umbali ni mtu mmoja (ila kama sio wewe samahani ila kama ni wewe ni maajabu)

  33. Anonymous Anasema:

    Binafsi nafikiri kwamba kuna watu wana akili za chura,yaani kuspoil ndio huwa ni kazi yao.Kuna watu wanakumbwa tu na mkumbo na kusema kwamba dada huyu ni muuaji,nadhani hilo si sahihi kwani it is the duty of law enforcement to prove if some body is guilty or other wise, hapa USA kuna kila aina ya wataalamu wa mambo hayo,FBI,CIA AND others.kama hawa wote wamemwona hana hatia iweje nyie walugaluga mmone ana hatia??? achani fikra za kijinga,huyu ni mtanzania mwenzetu lazima tumpende na kumpa every support she needs,she is inspired to prosper in her carrier let us give her courage and every support she would need.Michuzi is just trying to do his part,you know w'am sayin i.e put her here so that other people could see her and support her if possible.hata akina Tyra banks,Naomi cambel,Beyonce hawakuanza tu kuwa stars walianzia huko chini,kwa hiyo huyu dada yetu nae kuna siku mambo yake yatakuwa poa tu. personally I do incourage her to go on her carrier without listening to people who hav nothing BUT GILOUS.
    cythia GO.. GOO GOO Cythia.
    F.M
    CA,USA

  34. Anonymous Anasema:

    jasti fabyulasi shi iz faini.

  35. Anonymous Anasema:

    cynthia ni namba 1 supamodo wa tanzania hivyo ndio ilivyo.

  36. MP Anasema:

    Cynthia, You are simply a star! How would you know that? When people talk, they recognize your existence in the celeb world, so pity they are just outside the boat, keep rockin! Waache watu waseme mpaka tusikie jangwani bongo kumejaa mafuriko ya mate. JUST LEAVE THE GIRL ALONE!!

  37. Cynthia Masasi Anasema:

    Nina kiuno cha Kimakonde...mwendo tena wajua; si wa baichikeli!

  38. Anonymous Anasema:

    MP mimi nakuunga mikono na miguu kwamba huyu dada cynthia ni star tena star kwa tanzania nzima..watanzania inabidi tujue kusapotiana katika muda wangu wote wa maisha yangu sijawahi kusikia tunamsapoti hata mtanzania mmoja ndio maana hatuendelei.

    Ona kama Miss wetu wema mimi nafikiri angepata sapoti labda angefanya vizuri,badala yake ni matusi tuu mbaya oooh sijui hili sijui lile,tukuweni jamani lini tutaanza kusapotiana? kuanzia AINA MAEDA mpaka WEPA SEPETU ni matusi tu kila kukicha,oooh ni malaya ni hivi ni vile..

    Angalieni wenzenu wanigeria wapo kwenye kila fan duniani modeling,basketball,soccer,american football..ni mtanzania gani yuko kwenye vitu kama hivyo?Hasheem anakuja na ataweza kuitangaza nchi yetu vizuri kama akipata sapoti lakini kila kukicha ni anatukanwa tuu.

    Mimi namalizia na kusema ni mpenzi wa a lot of staff in this world soccer,basketball,voleyball,modeling,misses na ninaona cynthia ana mwanga mkubwa wa kuturepresent watanzani katika fani yake ya modeling na acting.

    kwani ni msichana pekee ambaye naona ana confidence za kupiga picha kama anazopiga yeye kama kina tyra,naomi na wengine wengi.anafanya kitu ambacho anajua ni anakipenda na kitamfaidisha yeye na familia yake.

    kwa sababu wasichana wengi wan aogopa maneno ya watu(kutukanwa bila sasbu)lakini cynthia kawaonyesha nyie mtatukana mpaka mzoee tuu.

    HONGERA SANAA CYNTHIA WOTE TUNAJUA UNA NJIA NDEFU YA KWENDA LAKINI KUMBUKA KWAMBA KUNA WATU WANAKUSAPOTI 100% TENA WATU WENYE HESHIMA ZAO.KAZI NJEMA NA MUNGU AKUBARIKI NA PIA MUNGU IBARIKI TANZANI.

  39. Anonymous Anasema:

    cynthia tunaku-support wewe achana na hawa walugaluga wanaongea tuu hawajui lolote,waambie waingie kwenye mawebsite ya masuper model kama kina tyra,kate moss,naomi wajionee mapicha watakuona wewe ni bikila Maria,kwa maana katika tovuti yako hakuna picha za ajabu.

    tunakupenda sana cynthia na tutoe katika dunia hii ya uoga kwa wale tunaokufuata nyuma kwani wewe ni bomba saana tena sana tu.

    we love you cynthia masasi.

  40. Anonymous Anasema:

    michuzi naona unapenda sana kucheza nyuma ( hiyo # 1 )\, huyo demu ndio MRS MICHUZI nini ?? na maiwaifu wako yuko wapi ? yupi bi mdogo na yupi bi mkubwa ?

  41. Anonymous Anasema:

    wewe anon juu yangu umekosea kuna anon juu kidogo amesema renatus njohole kaenda kutoa mahali kwa kina cynthia.kwa hiyo cynthia ni maiwaifu tubii wa renatus njohole.

  42. Anonymous Anasema:

    sasa jamani renatus njohole na cynthia huu uongo umetokea wapi tena jamani?

  43. Roho Anasema:

    Tunataka huyo malaya Cynthia Masasi aje Bongo tumhoji kuhusu kaka yake muaji. Tunataka kujua kwa nini alisema uwongo kwa polisi ilikumsaidia Mbelwa kutoroka. Damu ya Ray inalia!

  44. Anonymous Anasema:

    jamaa mbona una jazba?nani anauhakika kama cynthia alidanganya polisi ili amtoroshe kaka yake?acha kumtukana dada wa watu eti malaya mimi naona wewe ndio malaya jiue ili ukafirwe na huyo ray.tumeshachoka na kila picha ya cynthia ikipostiwa lazima ray atajwe we kuma nini.

  45. Anonymous Anasema:

    wewe kuma hapo 4:17AM kuma la baba yako na huyo Ray wako wote wasenge nyie kama anon 5:13AM alivyosema hapo juu yangu jiue basi ili ukamnyonye huyo Ray mboo kuma weye.

    unamtuka na dada wa watu kakukosea nini malaya mbwa wewe koma tena koma kama ulivyokoma titi la mama yako shenzi type.

  46. Anonymous Anasema:

    Yeah Shyrose Bhanji used to be hot!,now gone , her old ass isnt all that anymore! ...cynthia darling i cant wait to buy ur nude calender , i think ur hot ,preatty n good in bed,flump it baby uve got it!

  47. mizzou Anasema:

    MICHUZI RAHA ILIOJE KUONA KALENDER YA DADA YETU MZURI KAMA BEYONCE, MZURI KAMA ANJERINA JOLIE,ANA KILA SIFA YA UZURI TUNAOMBA PICHA ZAIDI ZA HII KALENDA NILIKUWA NAZISUBIRI KWA HAMU SAAAANAAA HIZI PICHA NIMESUBILI MA HATERS WATUKANE MPAKA WACHOKE HATIMAYE TUMEPATA PICHA, ONGEZA MZEE MICHUZI NA MUNGU AKUBARIKI SANA.....

  48. Kiwembe Anasema:

    hivi wewe Picha Zenu mbona muongo sana? unajua huwa naingia kwenye blog yako kuona kipya, lakini nimegundua u muongo mkubwa. kwanza hujamtia huyo cynthia mpaka leo, nakushangaa sana. halafu unadai eti ni umemtomba, alikupaje hiyo ngono? sijaona mtoto anaetoa matako, (mkundu) tena kwa kukukatikia na kutoa sauti tamu kama Cynthia Masasi. Akikupa tako ukikojolea humo humo, anamalizia kwa kuifuta mboo kwa kuinyonya. sasa mavi mavi yanabaki kwenye mdomo wake.
    wasiliana nami nikupe picha ambazo utashangaa na hutaamini macho yako. nina collection ya kutisha macho ya watanzania. nipigie: simu ya mkononi

    na nyie mnaokimbilia oooh cynthia masasi sijui model!!! hivi hamjui model ni mtu anayefanya shughuli za mavazi na siyo sinema za ngono? sasa huyu dada amefanya wapi shughuli za mavazi?

    Tanzania Model ni huyu hapa

  49. picha zenu Anasema:

    nimesema nitaleta picha za cynthia hivi karibuni. mbona unakuwa huna subira. Haswa kama umeshamtomba, una haraka gani?

  50. Anonymous Anasema:

    kama wataka ona picha za cynthia akiwa uchi ama amevaa nguo nenda kwenye tovuti yake www.cynthiamasasi.com utaona zooote hata alizoptengenezea video maarufu kama i know you see it ya yoong joc na rodeo ya juvenile MTAUMIA NA VIJIBA VYA ROHO NDUGU ZANGU

  51. Cythia Masasi Anasema:

    Nina nywele za singa mithili ya farasi!

  52. picha zenu Anasema:

    yaani unanidindisha... sunda sunda sunda

  53. Anonymous Anasema:

    NYWELE ZAKE NI FEKI NA HAJUI HATA KUCHAGUA WIGI AMBALO HUWEZI KUGUNDUA CHOO. WIGI ANAZOCHAGUA KAMA ZA MACHANGUDOA WALE MALAYA WA BARABARANI. ACCESSORY TO MURDER WEWE NI MURDERER.
    SASA MICHUZI TUNAHESHIMU KAZI YAKO LAKINI NAONA WEWE MWENYEWE UNAPENDA NA UNAKARIBISHA MIGOGORO NA MATUSI HAPA KWANI ULISHAONA MAONI YA HUYU DADA, NA BADO UMEWEKA TENA PICHA YAKE, NILIKUWA NASIKITIKA VILE WATU WALIVYOKUWA WAKIKUSAKAMA .. LAKINI SASA NAONA YOU DESERVE IT. IT YOU CAN AVOID SUCH A THING AS A RESPECTABLE JOURNALIST? WHY YOU ENTERTAINING IT THEN? halafu ulikuwa ukitoa ilani hapa ,wakati unayakaribisha haya mambo wewe mwenyewe?/

  54. picha zenu Anasema:

    Jameni mwacheni Michuzi, yeye ni National Enquirer siyo New York Times.

  55. kinje,joseph kusaga,cynthia Anasema:

    we michuzi its about time you need to grow up angalia blog za mataife mengine bitchhhhh. halafu next uko maandishi makubwa kuwaambia watu wasitukane wakati wewe mwenyewe ni stupid bitchhh. big time wanaume hawana hizo sio babu undoa usenge usenge watu waone vitu vya maana cynthia cynthia who cares malaya wewe na yeye kama jamma alivyosema wewe ni national inquirer ulikuja huku hata suruali hujui kuvaa umbeyaa tuu haniliowataja thats all we can here unless unagombea ubunge karibuni basi unatafuta stupid publicity

  56. henry Anasema:

    kweli kazidi mzee mzimaa hovyoo unatuyeyusha hamna habari ya maana profesas watu wa maana they to log in this shiiit aahhhhhh miyeyusho

  57. Shangaziyo Anasema:

    Dada Cytnthia wewe usipate kichwa jinsi watu hapa Michuzi wanavyokupamba na ukadhani umepata sapoti kubwa. Wewe ni kama Lyatonga Mrema watu wanakushabikia lakini ikija kwenye kupiga kura, aaah hakuna mtu, ni holaaa!!!
    Na nadhani utakubaliana na mimi kutokana na kalenda Pati uliyoandaa na kutegemea kuuza kalenda pale Chicago, hakuna aliyekuja na kalenda hukuuza, hata wale wanaokusapiti hawakutokea, na matokep yake ulashidwa hata kuwalipa watu waliokufanikishia maandalizi hapo. Nadhani umenipata, wabongo sio wa kuwategemea. Everybody knows that. Come with a nother strategy and focus on different segment. Asante.

  58. Anonymous Anasema:

    mtasema mpaka mtachoka sie tunaojua ni model tunamsupport tuu hata muongee nini,kama mnaweza kumtukana hata Rais wenu kwani cynthia ndio mshindwe kumtukana?

    michuzi tunaomba contact za cynthia tunataka kalenda bwana unatuyeyusha michuzi,this girl she is hot like motherfucka.

  59. picha zenu Anasema:

    jamani kama hampendi kununua National Enquirer, mnafanya nini humu?

  60. picha zenu Anasema:

    mnakuwa kama wanawake nataka sitaki?

  61. Anonymous Anasema:

    Michuzi hebu weka picha uliyopiga Cynthia alivyomkabidhi Kalenda Raisi Kikwete! Watu watalia!

  62. Anonymous Anasema:

    Anony wa 4.46:51 pm huna sera ,watu washasema kama wewe unam-mind huyo jamaa alouawa basi kunywa sumu half then ufe,then huyo Ray akakufire huko ahra kuma wewe.Acha demu wa watu ashine kivyake.half wewe unaonekana ni malaya wa kiume na uko majimbo ya kusini hapa usa,na kwa taarifa ni kwamba watu wote wanajua kwamba unafadhiliwa na mzee mmoja wa kizungu,anakupa ujira half wewe unamnyonya mboo,wht the shame muther facker bitch...pls shut yr damn mouth and if you try giving back any stuff am gonna lay down yr name in this blog coz we know you dumb slut!!

  63. Anonymous Anasema:

    Huyo Cynthia mbona mbaya, hakuna sababu ya watu kuhangaika naye. Ataishia kuficha wahalifu na kuuza uchi wake. Malaya mkubwa huyo. Aendelee kuuza kalenda zenye picha ya matako yaliyopakwa grisi.

  64. Anonymous Anasema:

    Bwana picha imependeza, hivi michuzi tunaweza kupata wapi t- shirt kama hizo zilizoandikwa majina yetu? Watu wanaongea sana kuhusu cynthia, binafsi mimi nadhani ni model mzuri, nimeshatembelea website yake sana na niko mbioni kuagiza calender, jamani tujenge utamaduni wa kuspoort watu wanaofanikiwa kutimiza malengo yao katika maisha, wengine jamani tumeshindwa kwasababu ya woga,tunaishia kufanya mambo just because we have to. Tukimuona mtu kama cynthia, we know we dreams can be fullfilled. Oya dont hate......congradulate!

  65. Anonymous Anasema:

    Anony 11:56:23 ingawa inglishi umechapia, nakuunga mkono. Tatizo la wabongo bwana ndo hilo, kila mtu mbaya. Wanamsakama huyu dada na Michuzi wake kama nini sijui. Tena inaonyesha this m***ge (samahani Michuzi, saa ingine inabidi) ni huyo huyo mmoja, ambaye si kazi kanyimwa vitu na Cynthia analeta hate. Michuzi, kaza buti, na asante kwa kutuwekea data waziwazi ma-haters waone mtu ngapi tunaingia humu. Na wewe Cynthia usikonde wala nini. Fanya mavituz. Kama una picha zingine mtumie Michuzi azimwayemwaye humu. Na kaka hapo juu ukitaka t-shirt za Michuzi nipe anuani yako nikutumie. Muda umefika tuanze kuvaa t-shirt za Michuzi sasa. Sio kina Zidane tu. Ma-haters watake wasitake, Michuzi sasa ni megastar

  66. Cynthia Masasi Anasema:

    Nina heleni kubwa, kama Mmasaai!

  67. Cynthia Masasi Anasema:

    OOPS!
    Isomeke: Nina heleni kubwa, kama Mmaasai!

  68. Anonymous Anasema:

    Nafikiri watu wanachuki binafsi dhidi ya huyo Cynthia. Mimi sioni sababu ya kumshambulia binti wa watu kwa mambo ambayo yeye binafsi hafanyi wala hajuii kitu.

  69. picha zenu Anasema:

    cynthia is the bomb. michuzi weka picha zake zingine achana na wachawi wa kisutu.

  70. Cynthia masasi Anasema:

    Nimevaa bangili kubwa ya ki-dhahabu dhahabu mithili ya jongoo mjamzito!

  71. Cynthia Masasi Anasema:

    Nina tako, kama mkate wa Tanzania wa "boflo", zamani miaka ya 1970s ukiitwa, "SIHA"!

  72. cynthia masasi Anasema:

    My hands are ashy and my knuckles covered with ukurutu.

  73. picha zenu Anasema:

    http://www.tanzatl.org/cop/albums/photo/JDW06114-L.jpg

  74. Anonymous Anasema:

    kumbe na wewe ni kuma cynthia unamatako kam ule mkate wa boflo ambao watu walikuwa hawaupendi ndio maana watu hawakupendi kwasababu ya matako ya boflo watu wanaangalia matako ya spochi boflo lina ukurutu,nakumbuka ile kipindi tunasoma wote secondary uliugua kaswende na ulishindwa kuvaa zile nguo za netball kwasababu ya mabakamabaka kama kenge kama unabisha nitatuma picha zetu wote za shulena michezo,kama wana blog mnakubali nitazituma kwa michuzi,jumamosi,linda pamoja na amina na joys wanakusalimia wote wapo hapa uk,mimi joakim,nazani unanikumbuka sana nilikuwa natomba yule lafiki wa zainabu ambae kila siku nilikuwa napigana na rey,

  75. Cyntia Masasi Anasema:

    Nakwenda kumwona pua-dorojisti anitengeneze pua langu liwe kama la Janet Jackson!

  76. Anonymous Anasema:

    watu wembamba wanakuma kubwa nilijua tu cyn uko na kuma kubwa na inanuka kwasababu hauna hata gari kutembelea kuuza karenda kwa hiyo kuma inafunza,unatembea sana jana niliona mkanda wako wa dvd ukiwa unalamba mboro ya arnogase ukiwa kasino au sio sema ukweli

  77. cynthia masasi the ho Anasema:

    Mimi ni mwenyewe kwa kunyonyona mboo. Namshinda Shy-Rose Bhanji. Hata tako natoa vizuri zaidi yake. Mlie tu.

  78. picha zenu Anasema:

    National enquirer inazidi kuvutia machizi

  79. Anonymous Anasema:

    Shida ya michizi ana ugonjwa unaitwa middle age crisis. Hajijui kama ni kijana mzee, au ndio ana balehe. Wazee age ya michuzi tabia zao tofauti na yeye. Hii deficiency ngumu sana kuilelewa ndio maana hana muelekeo. He is smililar to those with identity crisis.