THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





zero grazing


mwandishi mwandamizi wa daily news kilasa mtambalike anashindwa kuizuia furaha yake baada ya kumvisha pete mai waifu wake moulid ahmed wa habari leo walipofunga pingu za maisha wikiendi hii ukumbi wa makete, mbezi. magazeti ya daily news na habari leo yote ni ya serikali na makao yake makuu ni mtaa wa samora avenue jijini dar ambako maharusi wanafanyia kazi pamoja na mpigaji wa picha hizi mrokimroki a.k.a faza kidevu


Kuna Maoni 22 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Weweeeee.. hina stailo hiyo walai nabada ushungu yakheee ah kaka michu asante kutuletea aina nyengine ya michiro, sisi wapenzi wa hina tunaijua hiyo stailo inaitwa makarachee, makarasia au magarashaa

    ahaa wamependeeeza unaweza kutofautisha kirahisi upi mkono wa baba na upi mkono wa mama teeeena.

    ila michu umetughini bwana ungutuibia na mguu tuone manakshi naksh yalivyokolea

  2. Anonymous Anasema:

    I know well the couple. Kilasa and Maulid truly love each other. You deserved a knot. Sasa fanyeni chap kumtafuta dogo (a child)- Muhimu sana kwenye ndoa, otherwise maneno yatazungumzwa juu yenu kila pahala atiiii!!!

  3. Mswahili Anasema:

    Hina hiyo mwanawane, Bibi harusi anameremetaaaaa! Amependeza kweli kweli Mashallah!

    Sasa yule aliyesema hina uchafu mtupu aje aone vitu hapa, alaa. Jambo usilolijua!!!!!

    Hongera bwana na bibi Kilasa kwa kuamua kufunga ndoa, maana siku hizi vijana wengi wanaogopa kufunga ndoa eti ni usasa. Hongereni sana, utango na utambaae!!!

    Mswahili!

  4. Anonymous Anasema:

    Michu ehe! leta pics za lazaro na faraja kwenye harusi yao kama siyo issue..ndio hayo tu mkubwa

  5. Anonymous Anasema:

    Ooh safi sana!Yaani napenda kitu kinachoitwa NDAFU!! Hii ni mila yetu ya kiafrika ya siku nyingi ndafu kutumika kama ishara ya upendo pia, lakini kwa kupenda mambo ya kizungu tumesahau kabisaaaaaa na kuhusudu KEKI! Haaaa safi sana NDAFU ni babu kubwaaaa!!

  6. Anonymous Anasema:

    Jamaa kapendeza, ila kilicho muharibu demu wake ni hiyo hina. Otherwise, hata naye kapendeza.

  7. rhxoqsa Anasema:

    Wamependeza sana hasa bibi harusi na hizo hina watu wa pwani tunaita nakshi nakshi urembo

    Heeh! huyu Single Mtambalike (richie) mbona kamtolea macho sana huyu ndafu, hahaha nahisi njaa ilimbana kiasi

  8. Anonymous Anasema:

    HUKU NI KUDHALILISHA WANYAMA, HUWEZI KUMCHUNA MBUZI WA WATU HIVYO HALAFU UITE NDAFU!!!

  9. Mumu Anasema:

    Mambo si ndo hayo! Lisheni ndafu kwenye arusi! Haya mambo ya keki ni ya kizungu!

  10. Anonymous Anasema:

    Hongera sana Kilasa, mwanafunzi wa mama yangu mama Nyalusi, hongera sana ndugu yangu, mmependeza sana, nawatakia maisha mema.

  11. Anonymous Anasema:

    Unajua nini mimi kinaniudhi kuhusu ndafu.. huwa imepoaaa yaani inakuwa imepikwa sijui tangu asubuhi sijui jana yake! basi hapo inakuwa ya baridiii hata mtu huwezi kuifakamia inavyotakiwa! vinginevyo hao maharusi wamependeza, kaka bonge la handsome, bibie nae mzuri kinoma!

  12. Anonymous Anasema:

    hii fasheni ya kuoa sasa naona imepamba moto

  13. Anonymous Anasema:

    Duh...ukatili wa hali ya juu...mbuzi huyo kawakosea nini jamani...mbona hata huruma hamnayo...wako wapi hao jamaa wa 'animal welfare???

  14. mkulima Anasema:

    watu wengine bwana unasikitika hujui mbuzi kawakosea nini huoni kidhibiti mdomoni? alipokua anakula mihogo yao shambani ilikua ni vizuri eeh! sasa hiyo ni hukumu na somo kwa mbuzi wote watukutu mwanawane.mate yao huwa hatari sana wakitafuna tu mihogo inadumaa, adhabu hiyo nimeipenda wamenilipizia na mimi ndugu zake pia wanasumbua sana shambani kwangu

  15. Anonymous Anasema:

    kuuliza sio ujinga ni mtu kutaka kujua au sio?
    Inaonyesha jamaa kwa jina lake ni Mkirsto na bibi harusi muislamu je harusi yao ilifungiwa wapi?kanisani au ofisi ya serikali?
    kwani inajulikana kwa mwanamke wa kiislamu haruhusiwi kuolewa na mtu wa dini nyingine mpaka huyo mume abadili dini yake na kuwa muislamu.
    NAOMBA JIBU

  16. Anonymous Anasema:

    ohooooooo!hata wao wenyewe wanalijua hilo naona tuwaachie wenyewe na wewe simama na imani yako na vile uunavyojua na kuona ni sahihi.

  17. Anonymous Anasema:

    Shoga umefurahi umejiachia ulimwengu wote wako tuu..Mmh hawana maana hao atakuletea mwingine sasa hivi vijana wa sasa wamecharuka na ndoa za mitala jiandae.. kama unabisha muulize eshe muhidin alivyotendwa na maulid kitenge

  18. usinichezee Anasema:

    Didi hongera sana,mtoto mashallah umependeza.I hope your marriage last longer than the time you dated,once you find the one you love,you know you want to spend the rest of your life with them.Nakuombea Dua wasuuza vinywa wengi na waharibifu pia wamejaa,kama hawakuweza kuwa tenganisha mlipokua mna date then dont let them get between you now,lenu moja.

  19. MwanaMasanja Anasema:

    wewe mshamba unae sema unahisi Kilasa mkristo kilicho kufanya uelewe ni mkristo ni nini?wafrika si mmejaaliwa na majina ya miti shamba,sasa cha ajabu ni nini unamjua baba yake Kilasa (Mzee Mtambalike)ungemjua baba yake usinge sema hayo.Kilasa katoka matumbo ya Kiislamu muache babu ajilie vitu vya kingazija.

  20. Anonymous Anasema:

    Hivi hao anon wote wanaosema oh sijui haki za wanyama ni uonevu wa mbuzi.
    sasa mimi ninaswali, huyo mbuzi akishachinjwa bado anasikia maumivu?
    mijitu mingine bwana, kwani nyie hamjalelewa mkila nyama au ndio siku hizi mnajitia ma-vegan.
    hamna lolote washamba wakubwa nyie

    hongereni maharusi mmependeza na keki yenu nzuri

    mdau
    canada

  21. Anonymous Anasema:

    ISSA MIMI NIMEKUELEW NA HONGERA SANA MAHARUSI MEPENDEZA...HUYO NDAFU NI "HALAL" AU MAMBO YAENDA YAKIONGEZEKA..

  22. Anonymous Anasema:

    We Mtambalike si wewe umesoma Oysterbay primary we.....