THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.



anti-utamu

Hello All,

For a long time, hundreds of people have been sleepless. Some have attempted suicide because of Ze- Utamu. Good news is; they have been identified.

Even though we cannot reveal the names of the culrpits or their location due to the ongoing investigations, we would like to inform you that, they have been reported to the US Federal Agencies and also going to be forwarded to the UK authorities as well.

Their current host is based in Houston Texas, and will be glad to receive your complaints regarding their acts of terror.
Host Gator,
Security Department
Houston, Texas ( Headquarters )
11251 Northwest Freeway, Suite 400
Houston, TX 77092
United States of America
Toll Free :1-866-96-GATOR (42867)
Local :1-713-574-5287

You can also write to anti.utamu@yahoo.com with any complaint, concern or helpful information. These are more or less of terrorists trying to terrorize the society and will be glad to receive your feedbacks or suggesions so that we can compile and forward to the investigation team all of your concerns, so that the persons involved in the ring can be dealt with.

NOTE: Your emails or comments are going to be anonymous so dont worry of being forwarded anywhere. Be it a victim or anyone with helpful information, please feel free to communicate through.

anti.utamu@yahoo.com
MDAU


Kuna Maoni 50 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    mdau tunashukuru sana kwa jitihada zako na upendo wako kea nchi yako. Kusema kweli tunalithamini sana kea mchango wako kea nchi yetu. Tunajua vyema ww no nani ila kwa sababu umeonyesha uwezo wa hali ya juu kupambana na tatizo lililowashinda hata mawaziri wetu, lazima tukupe ongera na mungu akubariki. Kazi nzuri sana mm nimefurahi sana

  2. Anonymous Anasema:

    hiyo website ni mbaya sana. I hope watafungiwa na kupewa onyo wasianzishe nyingine, maana imejaa upuuzi mwingi. Mambo ya kufuatilia maisha ya watu na kuwaadhiri wengine kwa sababu za wivu, ubaya na visasi. In short haifai kwa jamii.

  3. Anonymous Anasema:

    kusema kweli, mdau tunamfahamu ni nani. Tunafahamu uwezo wako kuchambua mabo na pia upendo wako kwa nchi yetu. Hii itamu imevunja ndoa, imekosanisha watu wengi sana hati wengine wamejaribu kujinyinga kutokana na kashfa za utamu. Mdau, tuko nyuma yako 100% kwa hiyo usiwe na shaka, siku zote tutakufata bwana mdogo. ulizaliwa kuwa kiongozi na tumekupa uhuru wa kutuongoza. Wamefanya kosa kukuandika, pigana, wataarifu FBI kwa sababu hawa kweli ni magaidi. mimi nawaandikia. Inshallah

  4. Anonymous Anasema:

    UKITAKA KUJUA UTAMU ANAOGOPWA WATU HATA KUCHANGIA HAPA WANAOGOPA, LAZIMA TUMUUNGE MKONO HUYU BWANA ANACHOKIFANYA NI SAWA KUJIFUNGA MABOMU HUKO PALESTINE TUMPE SUPPORT.
    MI NAFUNGUA UTAMU KILA SIKU SI KWAMBA NAIPENDA ILA KUANGALIA JE NIMO? INAKERA SANA SANA WATANZANIA HATUKUFIKA HUKO, SHIME MLIOSHAKUWA VICTIMS ANDIKENI AU KAMA VIPI ANDIKENI HAPA KAMA MNAOGOPA ILE EMAIL YATAMFIKIA MLENGWA.
    SHINDWA NA ULEGEE MMOLIKI WA UTAMU NA IPO SIKU UTAMU UTAKUWA CHUNGU

  5. Anonymous Anasema:

    huo ni uhuru wa vyombo va habari na hakuna sheria yeyote inayo wezesha kufungiwa ndo sababu hata mawaziri wameshindwa mimi binafsi naifungua mara nyingi kuna mambo fulani wanaweka pale sio mazuri lakini kuna mengine tena mengi mazuri sana kwani yanasababisha kunyoosha baadhi ya wahanga kuacha tabia zao chafu hasa viongozi amboa ni ma roli modeli kwa familia zetu inachotakiwa yule jamaa aelimishwe asiweke mambo ya chuki binafsi ambazo hazina maana na ni za kitoto na asitoe kitu ambocho hana uhakika nao wala ushahidi manake usi mjaji mtuhumiwa kabla ya jajimenti hayo ndio maoni yangu

  6. Anonymous Anasema:

    Hamna lolote la maana linalofanyika na hata akikamatwa huyo bwana utamu atahukumiwa kwa sheria gani? anachoandika ni habari za umbea (tabloid) na internet haikatazi content. anatumia uhuru wake wa vyombo vya habari kuweka mambo hewani na uongo mbaya kuna watu wanaonyooshwa na utamu maana mambo yao kwenye jamii yamezidi uchafu! pole kaka jamaa wamekuandika lakini ndo hivyo tena.......

  7. Anonymous Anasema:

    wadau napenda kuwakumbusha kwamba huyo utamu hana uwezo wa kuzunguka dunia nzima na kupata picha na haari mbalimbali kutoka kila kona na kuziposti kwenye site yake. ni hao hao jamaa na rafiki zenu walio karibu na nyinyi wenyewe ndio huwageuka, kuwapiga picha na kutuma habari kwa bwana utamu. hebu fikiria nani atampiga picha ya uchi demu wako? si wewe mwenyewe au mtu anayekuibia? kumshutumu utamu ni kuondoa tatizo kwa kung'oa jani, si mzizi....

  8. Anonymous Anasema:

    First of all kama unataka kuizuia utamu ongea na ISP wa Tanzania na Tume ya Mawaailiano waifungie isiwe accessible nchini Tanzania,
    second mashule, ofisi, internet cafe na taasisi za binafsi na za serikali ziiblock isiwe accessible kwenye network zao.
    Third wasiliana na host wake wambie site inawekwa picha za uchi without age warning and restrictions therefore they will be required to enforce age confirmation through credit cards and such.
    Fourth the victms can sue the host for defamation au kwa kiswahili ni kesi ya kuchafuliwa na kudhalilishwa, and identity theft.

  9. Anonymous Anasema:

    kati watu wanaopenda kudanganya wenzao ili wawaone wa maana ni huyu mdau aliyotuma hii habari. Hasa hasa nyinyi watu wa michuzi mnamuona kama mungu na milionea. Uki google kuna site kibao ambazo ukiingiza website zinakupa ip & host address na kila kitu, na sio kama watu walikua hawajui. jaribu hii website itakupa info zote. http://www.ip-adress.com/ip_tracer/. Tunaweza hata tukakuambia ze utamu inatembelewa mara ngapi.
    Mambo yanayotekea kwenye utamu ni evolution ya umbea na yameanza siku nyingi, umbea wa nyumba kwa nyumba, ukaja kwenye simu, sasa hivi umekuja kwenye internet. zamani watu walikua wanapigana na kusutana sasa hivi wanatumia zeutamu. Na watu wengi(95%) waliowekwa kwenye zeutamu hawajaonewa ni wachafu wa tabia na wanatakiwa wabadilike. 5% ya watu ni error. Gossip magazine/newspaper zipo everywhere in the world na ndio the best selling ones. Mtu anayepiga picha za uchi na kuzificha, ni mtu ambaye anaficha maovu yake. Wa TZ nyoosheni tabia zenu, mimi na mshukuru zeutamu kwa ajili kuna demu mmoja aliwekwa na mimi nilikua na muona msamalia mwema kidogo ni pige kavukavu, lakini nilivyomuona kwenye utamu nikatumia mpira(CD). na baadae nikapata habari zake mbaya sana zenye uwakika.
    asante zeutamu

  10. Anonymous Anasema:

    Nimesoma ujumbe and then nikapiga # 1-713-574-5287
    Swali, Security Department na hawa http://www.hostgator.com/ watu....vipi? Validation pls!

  11. Anonymous Anasema:

    Nakuunga Full Mkono Mdau Wa Jan 11,2009 2:07 PM. Mzee Utamu Hana Hatia Kafungua Ukurasa Wa Kuelemisha Jamii Na Kutoa Uhuru Kwa Watu Kumsaidia.Sasa Basi Baadhi Ya Watu Wamechukulia Ndio Sehemu Ya Kutolea Jilasi Zao. Nnacho jua Utamu Katoa Nafasi Kwa Yoyote Anaemjua Mtu Anaeenda Kinyume Na Maadili Ya Jamii Yetu Amtumie kwa email Yake. Ila Tusimchukie Utamu Tuwachukie Wanaompelekea Umbea.Mwisho Kabisa Tangu Utamu Ianze Wengine Tulikua Hatukujua Kama Kina Dada zetu Tena Wengine Mko UNV Na Ulaya Mna Tabia Chafu Maana Tukiwaona Mjini Tunawaheshimuni Sana Kumbe Mmevaa Ngozi Ya Kondooo.....UTAMU NEVA DAI

  12. Anonymous Anasema:

    Hakuna lolote pale ni jinsi mtu anavyotaka tu kujitangaza na kujikusanyia umaarufu. Ukweli there is nothing. It is wastage of time.
    Mdau

  13. Mbigiri Anasema:

    Hivi wabongo mbona mnapelekwa pelekwa ka mbuzi machinjoni.Nani kakudanganya kuwa unaweza kufungia ZE UTAMU? Mdau aliyepost hii article ni MUONGO MKUBWA kuliko viongozi wa serikali ya Bongo. Endelea kujidanganya ZE UTAMU itaendelea kukita,kutesa,kuwafichua wapumbavu,wafuska wote.
    ZE UTAMU JUU,ENDELEA KUPETA BABAKE.

  14. Anonymous Anasema:

    Jamani eee mimi sijaona tatizo lolote kwa kuwa kumshitaki utamu haisaidii kwa kuwa hata yeye anapokea picha habari za wahusika kutoka kwa watu wengine pia. Nadhani kinachotakiwa ni watu kubadili tabia na kutojianika ovyo. Wapi mila za mababu zetu?
    UTAMU OYEEEEE.

  15. Anonymous Anasema:

    Kwa walioandikwa nawapa pole saana lakini kumshitaki sio tiba. Huo ndio uhuru wa tandao. Mbona nchi zingine pia wanazo sites kama hizo na kwa nini hazifungwi. Wewe unaye- take trouble it could be the truth, you were doing nasty stuff or something, Imekuuma eeeh! To all Tanzanians be careful, stop taking those kind of pics. ISIFUNGWEEE

  16. Anonymous Anasema:

    Kaka pole sana, lakini ndio ukubwa huo. Badili tabia, kupelekana polisi ni kupoteza muda na pesa.
    Asante

  17. Anonymous Anasema:

    mimi sioni tatizo la utamu, binafsi sijawekwa ila naona hio blog ina udaku wa kupoteza siku. Sijaona kitu kibaya mpaka tuanze eti kuwaingiza fbi... embu tujiulize kuna website gani ya kitanzania ambayo ina so much reality information kama zeutamu? sasa kwasababu ya freedom of speech na discussion imekua adui namba 1? watanzania inabidi tuzoee huu uhuru mpya ambao zeutamu ametuletea hapa duniani. dunia inasonga mbele na sisi watanzania lazima tuanze kwenda na wakati.
    Ahsanteni.......

  18. Anonymous Anasema:

    Huu ni unafiki...Kama mnapiga picha za uchi mnategemea nini ?

    Mimi naunga mkono ze utamu, hasa haya mambo ya picha za uchi,ngono n.k

    Kutaka kujiua eti kwa ajili hii ni ujinga, kama kitu hukufanya kinakuuma nini ? Ofcourse ukiona picha ya mkeo, mmeo uchi au yupo kitandani na mwingine, basi ni wazi tatizo ni wewe na sio ze utamu...

    Mbona kuna wengi mle tumeona tunawajua na ni kweli wanafanya hayo yaliyoandikwa ..?

    Yale yale ya jambo forums n.k

  19. Anonymous Anasema:

    kaka pole jamaa wamekurusha kwenye site, dah! Ila utamu hana kosa ndugu yangu na hauna jinsi yoyote utakayofanya ambayo inaweza kumfanya afungwe, akamatwe au site izuiliwe. angalia huko mamtoni ulipo site ngapi zinatoa habari na picha za uchi za mastaa! huku britney, paris hilton, angelina joly, halle berry, tyra banks etc! na watu wanasonga tu na maisha yao sembuse bongo? huo ndo umbea unao-tak advantage ya teknolojia! sana sana angalia walichokisema kina ukweli? jirekebishe wewe ndani kwanza. nina uhakika 90% utamu hakujui wala hajawahi kukuona, unafikiri habari zako katoa wapi? jiangalieni wenyewe na watu waliowazunguka kabla hamjamtuhumu utamu!!!!
    huo ni mtambo wa kufichua maovu na hafungiwi wala nini! UTAMU OYEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!

  20. Anonymous Anasema:

    hahahahah.....eti FBI, yaani mnapeleka zeutamu kwa FBI? mmeshindwa kupeleka mafisadi kwani utamu anaingilia uchumi gani? GOOD LUCK! me personally I love zeutamu, can't live without it....ZEUTAMU OYEEEE!

  21. Anonymous Anasema:

    Sasa ze utamu mbona cha mtoto, tunampango wa kuanzisha Cheaters, ambayo itakuwa inarushwa live kwenye Luninga. Mazungumzo na luninga moja yanaendelea vizuri. Hapo mabazazi wote mtaanikwa kwa kamera za video na tutawaweka wake zenu wawafumanie huko huko mnakojificha alfu tunairusha hewani. ACHENI

  22. Anonymous Anasema:

    thats is freedom of speech.kuna web na blog ngapi hpa marekani na kote duniani.Federal gov have more important stuff o deal with instead of dealing with you dirty wabongo.kwanii hao ktka hio site ni kina nani na wananini?let the media do what they got do,and you do your party.unawasiwasi gani bwana kama sio wewe pia ni mchafu.

  23. Anonymous Anasema:

    HEHEH WENGI WAPE UTAMU FOR LIFE DONT TOUCH OUR UTAMU LANGU JICHO

  24. Anonymous Anasema:

    Alietuma Huu Ujumbe Ni Mke Wa Ze Utamu Ajue Ni Wangapi Mnamchukia Mumewe

  25. BIG Anasema:

    haha haha Inawezekana kabisa MICHUZI hapa umeingizwa choo cha kike,hata Wadau pia,Kwani inawezekana kabisa aliyetuma Ujumbe huu akawa ndiyo UTAMU mwenyewe yupo katika harakati ya kuitangaza BLOG yake na kutafuta sifa za kijing.,na kwa hakika kama ndiyo hivyo kafanikiwa,naamini kulikuwa na watu hajui UTAMU lakini wanakuja kuijua kutokana na kampeni ya kuiua UTAMU hivyo kufanya UTAMU kupata wahudhuriaji kila kukicha,na mbaya zaidi mtu akiingia UTAMU aachi.NI MTAZAMO WANGU TU hasa kutokana na uzushi wa utamu na anavyojua kuzua mambo na kujibadilisha badilisha.

  26. Anonymous Anasema:

    he he heeee!

    humu kuna mtu anatuma posti kibao kumpa suport huyo zeutam...halafu anajifanya ni watu tofauti....

    nyie mliokuwa victims msibabaishwe na huo ujinga!...stupid tactic..labda uwe juha ndio usione huo ushenzi unaojiita zeutam...

    sijui km hii ishu ni ya ukweli,sababu nilisoma mahali hio web iko hosted huku uk,na huyo mtu inasemekana yuko buckinghamshire,km ukweli haya unayoyasema na sio uzushi then napiga simu kesho,,,nimereport haya mambo...i can come physically to testfy...

    msijali huyu michuzi mwenyewe ni contributors wa zeutam,(yeye na wenzie wa uk na us ndio hao zeutam yenyewe kama hamjui)ndio maaana coments nyingi hapa ni za kusuport zeutam...i wont be suprised comentz zile za kuikanyagia hio web kaziweka kapuni.....

    hata ukinibania coment yangu ujumbe umekufikia michuzi!

  27. Anonymous Anasema:

    LOL kwanza yupo USA mmenoa hapo. Mtamshitaki kwa kigezo gani? FBI wahusike. Kwanza kama mlalamishi yupo USA at least at hata DA ataweza kuipeleka kesi mahakamani lakini international law bado hazizhanganyo haya mambo. Labda uwe hacker kwanza kwenye Gov sectors ndio US watakufwatilia huko uliko.

    Ila watu wanaoingizwa kwenye utamu, hawaingizwi na mtu anayehost bali marafiki zao.

  28. Anonymous Anasema:

    Watanzania kama kondoo ndio maana yule mtoto akatufundisha ku comment yaani mtu anacomment kwa sababu wa juu kaunga mkono, acheni ujinga mnavyomtetea Utamu naonyesha ni jinsi gani mind zenu zilivyooza, huu ni uwenda wazimu wanacholalamika ni kutumiwa kwa hii website kwa ajili ya kulipizana visasi na nani kakwambia Serikali imeshindwa? Mngejua wanachofanya Serikali kuhusu Utamu hata msingesema na mtaona matokeo.

  29. Anonymous Anasema:

    Anon wa January 12, 2009 2:18 AM umeanza vizuri sana maoni yako lakini kumu accuse michuzi moka kwa moja si haki unless u have evidence on that.. ila uliyosema ni kweli kabisa.
    Kuna mtu mmoja antuma message kukatisha watu tamaa msife moyo victims na wapenda amani kwa jamii huyu Utamu atapatikana na atakuwa fundisho kwa wenzie.

  30. Anonymous Anasema:

    ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
    Kwa wale wanaopinga ze utamu. mimi nimeenda kwenye ofisi zao jana, wameniambia kwamba wengi wetu wakituma emails basi wataifunga. kwa hiyo unaweza kutuma email anonymously kupitia


    security@hostgator.com


    Elezea unachokiona kuwa kero ya Ze-Utamu basi watakujibu. hii no ponographic site isiyo na maadili yoyote kwa watanzania ambayo pia ina mambo ya kigaidi ndani yake

    ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

  31. Anonymous Anasema:

    JAMAANI TUONGEENI UKWELI. FBI AU AGENT WOWOTE WA STATE GOV WA-DEAL NA ZE UTAMU KWA INTEREST ZIPI????

    JIULIZE SOMALIA MAHARAMIA WANATEKA MELI KILA SIKU, HADI MAISHA BONGO YANAKUWA MAGUMU, WAUZA MAFUTA WANAPATA KISINGIZIO. MBONA HAO WAMAREKANI NA BASE YAO YA KIJESHI YA HORN OF AFRICA, HAWAFANYI CHOCHOTE???

    MAHARAMIA WANADUNDA TU.

    ZE UTAMU SI MTETEI HATA KIDOGO, LAKINI HANA INTEREST YOYOTE NA MAREKANI?? HEAR ME??????

  32. Anonymous Anasema:

    mm nachoshindwa kuelewa ni nyie mnao support utamu...wat for??watu wanaenda kuwaweka wadada za watu just bcoz they are jealous of them au kwa ajili ya mambo ya kijinga...fine labda kweli mtu ana makosa but kumuweka kule ndio utamrekebisha???na kwa nn usimfuate kwenda kumwambia mpaka akikugeuka ndio uende kwenye utamu,mie sioni kama ni dili naona ni ujinga...wenzetu wa nchi nyingine wanahangaika kufanya nchi zao ziendelee watz tumeng'ang'ania umbeya na majungu..kutaka kujua fulani kavaa nini??anatoka na nani??wewe itakusadia nini haswa??maisha yako au yake???na wewe utamu ipo siku yako,kila chenye mwanzo kina mwisho and am sure umewaliza watu wengi na vilio vyao havitaenda bure,that i promise you na mungu ata intervene tu siku

  33. BIBI UMEME Anasema:

    KWA MA ANNONY WOTE MNAOSUPPORT HUO UPUUZI WA UTAMU YOU HAVE NO LIFE TO LIVE; HOW CAN YOU DECLARE THT YOU CANT LIVE WITHOUT UTAMU YOU ARE JUST GIVING MR/MRS/MS UTAMU A BIG HEAD THAT HE ALREADY HAVE, I DOUBT IF HE HAVE ANY GREY CELLS IN HIS BRAINS, I GUESS ITS FULL OF CLOUDS HE IS SO UNCOUTH!!!
    BY THE WAY FELLOW TANZANIANS IF YOU HAVE A TIFF WITH ANYONE WHY DONT YOU FACE THEM LIKE A REAL PERSON AND TALK IT OUT?? WHY SHOULD YOU HAVE TO GO OUT AND HANG YOUR DIRTY LINEN IN THE PUBLIC?? THAT SO STINKS !! THE ONLY TIME I READ IT WAS WHEN SOMEONE WAS TO BE MARRIED AND SHE WAS JILTED BECAUSE SHE WAS POSTED THERE BY HATERS !! WHY ARE YOU CHEERING ON SOMEONE'S MISFORTUNE, JAMANI KUNA LEO NA KESHO... IF SOMEONE HAVE AN EXTRAMARITAL AFFAIRS THAT IS HIS/HER BUSINESS, ITS HIS/HER BODY WHATS WRONG WITH THAT ?? YES MORAL DECAY BUT LET THE RESPECTIVE SPOUSES DEAL WITH IT, BY THE WAY EVERYONE IS OVER 18 SO THEY KNOW RIGHT AND WRONG, DONT CHEER ON PEOPLE'S MISFORTUNE... NEXT TIME IT COULD BE YOU !!! AND I GUESS IT COULD PAIN YOU JUST AS IT PAINS THE VICTIMS OF UTAMU, STOP POSTING THINGS TO UTAMU, LET HE/SHE BE REDUCED TO POST ONLY CURRENT ISSUES AND IF IT HELPS, DONT VISIT THAT BLOG, DONT CHEER HIM ON LIKE SOME KIND OF A GENIUS, HE IS SICK AND GOT NO LIFE ...NUFF SAID

  34. Anonymous Anasema:

    Lakini kwa mujibu wa kumbukumbu zangu ni kuwa mtandao wa "theutamu.blogspot.com" ulishafungwa siku nyingi. Nimeshangaa kukuta mjadala huu. Kama bado upo unapatikana kwa anuani gani ili tuweze kuushughulikia?

  35. Anonymous Anasema:

    utamu yuko juuu....watanzania tukubali matokeo!!! freedom of speech

  36. ANTI-utamu spyWARE Anasema:

    actually ANONYMSSSSSSS woote wanomsapoti utamu NI UTAMU MWENYEWE ANAJISAPOT COMMENT ZOTE KAZIPOST MWENYEWE...SO ITS A MATTER OF TIME TO BURN THIS HIV VIRUS IN THE TANZANIAN NETWORK TO THE GROUND.

  37. Anonymous Anasema:

    utamu ndo nini?

  38. Anonymous Anasema:

    jamani embu tuacheni huu upuuzi wa utamu. kweli michuzi umeamua kuweka hii post kwenye blog yako? mbona kuna mablog kibao hapa duniani yanayohusu mambo ya mastaa? kwanza zeutamu ameweka TERMS OF USE NA DMCA kwenye blog yake, sasa ni uamuzi wako kama unataka kuingia na kuangalia upuuzi wake ama uachane nae!!! uamuzi ni wako mwenyewe!!!!

  39. Anonymous Anasema:

    HUWEZI WAFUNGIA WALA KUWASHTAKI UTAMU, WALA USIPOTEZE MUDA WAKO.

    Baada ya kuweka wazi hilo, nivema tukatambua kuwa ile ni freedom of speech au expressions (km katumia vibaya au la). Kama mnakumbuka kuna wakti iliwekwa picha ya mwanamke uchi kwenye gazeti bongo, serikali ikalifungia. Wakashinda kesi na wakapeta. Hivo, sioni ni kwa sheria ipi utakayotumia kumshtaki kwa kweli.

    BUT

    Kwani ili mtu aadhibiwe kwa kosa alilolifanya ni lazima afikishwe kwenye vyombo vya sheria, mbona wale wanaovishwa matairi wakamwagiwa moto na wakachomwa hawapelekwi mahakamani kwanza?? Kama we umeathiriwa na zeutamu, njia rahisi ni kumpa adhabu unayoona anastahili. Ukiwa serious kumtafuta, utampata tu, kuna thousands of private detective companies can do that in 24 hours.

  40. Anonymous Anasema:

    whatis being presented to the society by utamu is a double edged sword...
    innocent people have been victimised that I agree. Also filthy dirty mannered scoundrels have also been put to public light. In a way some people have shied away and cowered from their dirty acts. These days people are so cautious of what they do, especially when in public? Hasn't this helped in a way? Yes, people may feel threatened, but you cannot argue that the dirty actions of people these days have reduced significantly because of their fears of being put on Utamu.
    That said, I want to implore all of you people who feel threatened to first check with the people around you, kikulcho ki nguoni mwako! And then again, if you are dirty, stop it or else Utamu will get you!
    If Utamu is also reading these comments as has been suggested by someone here, please also take the trouble to find source and reason of pictures and info that you receive from people, it may help to reduce unjust accusations...
    Lastly, it's a waste of time trying to have Utamu arrested, closed, or expelled. It has happened twice now, and all the time the site came back, albeit under different names.And it's harder to shut down a site, a blog is much easier since it can be controlled by the blog host....

    Have a good day people, and be careful Utamu is watching....

  41. Anonymous Anasema:

    NG'OO!! KWASABABU INGEKUA RAISI HIVYO BASI MAGAZINES ZA UMBEYA NK ZINGEKUA ZIMESHAFUNGWA. HUKU UK KUNA MAGAZINES ZA UMBEYA KA 10 AMBAZO ZINATOKA KILA JUMMANE NA KILA WIKI WANA SCANDAL MPA WANAZO ZUSHIA MA CELEBRITIES.SASA KAMA HAO MA CELEBRITIES WENYE PESA ZAO BINAFSI WAMESHINDWA, JE WATU KAMA MIMI NA WEWE TUTAWEZAJE..NYIE KUWENI TU CAREFUL NA FRIENDS WENU KWENYE UR SOCIAL NETWORKING SITE KAMA FACEBOOK MAANAKE UNA OPTION YAKU CUSTOMIZE UR PICTURES HILI ONLY THE PEOPLE THAT UR R REALLY CLOSE FRIENDS CAN VIEW THEM MAANAKE NI HAO WASHIKAJI ZAKO NDO WANA TUMA MAPICHA YENU!!


    MDAU UK

  42. Anonymous Anasema:

    NA WEWE MCHUZI KWA KUWEKA HIVI HUONI KAKA UNAMPA CHATI SANA..THIS IS FREE ADVERTISNG FOR HIM/HER..FIKIRIA HICHO TU!

  43. Anonymous Anasema:

    Freedom of Speech my foot, Hebu mtukane baba yako au mama yako then useme freedom of speech kama hujapata ladhi na kugeuzwa hamu zako. Huu ni upuuzi na wale wanaomsupport ndio hao wenye uwezo hata wa kutuma picha ni Evil mind tuu , Acheni ujinga huu huyu ni wa kupigwa vita hana nidhamu hata kidogo.

  44. Anonymous Anasema:

    jamani twende mbele turudi nyuma, nawish mie ningepata huu umaarufu kama wa zeutamu.jamaa anapata hits nyingi mnoo nathani mchizi anamake $$ sana. du!

  45. Anonymous Anasema:

    The truth is that blogg Zeutamu needs to be shut down urgerntly we need to do urgently.It has claimed happiness of very innocent people,its mostly targeting young girls and indeed it has made a very negative impact to them
    There is a an international law on cyberspace no one can use someones identity and put up the fake story and go with it pretendeing that he/she is doing good for innocent souls,
    indeed Michuzi we are behind you our daughters sons and friends have been victimised with this blogg its worse or the worsiest that has happened in the cyberspace

  46. Anonymous Anasema:

    I have been making follow ups with the ze utamu blogg following that they posted a porno picture and named with my neighbours daughter but truly she wasnt the one
    My daughter has been the victim of the blogg
    They have made up stories about her and the stories have damaged her name and her youthful.The blogg needs to be shutdown now not even tommorow.The owner should be hold accountable and prosecuted

  47. Anonymous Anasema:

    If the owner of ze utamu blogg hasnt stopped now he will definately think he is above the international laws.We need to come together and stop him/her its damaging he has no mandate in ruining innocents peoples lives,he is misusing the technology i dont condone him what he has been doing into peoples lives is soo damaging

  48. Anonymous Anasema:

    Is this person a Tanzanian or what becouse the hate he has to his fellow Tanzanians goes beyond the average.
    he has deliberately find his victim of the circumstances he has used a freedom of speech style to hurt and lower peoples self esteem
    He has to be taken to the law enforcers
    I have the evidence with the stories he has been cooking up to a person who is my blood related,
    If i didnt Knew my one behaviours I could even stopped to support her with her schools the blogg must be closed

  49. Anonymous Anasema:

    its the same person commenting above 4 comments trying to condemn zeutamu blog and been seen as a something out of this world. I think you are trying too hard to get this blog taken down for your own reasons but not the majority's wish. You have been warned via terms of use, choose wisely or persue to another blogs or site. To be honest, theres absolutely nothing wrong with zeutamu blog as it provides some form of 'entertain' to a diverse culture out there.. I happen to be one of them and I always find it joyable to read and explore some of the debatable issues. Freedom of Speech? yes of cause, we do live in 2009 and the world is getting smaller via technology information. Those who were not aware or even realised how the media has changed via technology have been caught red handed and are now paying their price (regardless the stories zeutamu provides us are false or genuine). Theres a rude awakening within 'jamii' and i can only assume that such moral changes with take time to balance. At the meantime, while zeutamu continues to make those changes within us/jamii, we can either decide to have sleepless nights or enjoy the entertainment zeutamu is providing us... I know what I have decided!

  50. Anonymous Anasema:

    hivi tutafika kweli kuchafulia majina na kusingizia watoto wa watu vitu ambabo havina hata maana. Wewe kama unaakili zako utaanzaje kutanganza mtu ana HIV kama si ujinga huu ni nini. Sasa ukiandika hivyo unafikiri anabadilika au anapungukiwa. Acheni ujinga jamani na uwe na uhakika kusema fulani katuma picha zangu usilopoke tuu kutafuta UGOVI usio na miguu au kichwa kisa unamchukia huyo mtu. HALAFU WATU WENGI NI WATU WAZIMA NA AKILI ZAO WANAO COMMENT KAMA MAISHA YAMEKUSHIDA SI UACHE TUU URUDI HOME, MUNATUKANA WATOTO WADONGO SANA AMBAO NDIO KWANZA WANAANZA AMAISHA YAO YAKO NDIO YAMENDONDA.
    FIKIRI HIKI WEWE NI NANI KUSEMA MWENZAKO NA WEWE TUKISEMA VYAKO AU KWASABABU HAUNA LA MAANA NDIO MAANA HAUSEMWI. ACHENI UJINGA JAMANI.