THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.



Kumbu kumbu ya miaka 4 ya Raymond

RAYMOND. T. KAPALATA

Ilikuwa siku, miezi na leo hii ni mwaka wa nne toka umetutoka siku ile ya tar 12-6-2005.Kimwili haupo nasi bali kiroho tupo nawe daima.Tunakukumbuka sana Ray kwa ucheshi na upendo wako kwa kila mtu.Sisi tulikupenda lakini bwana alikupenda zaidi.

Unakumbukwa sana na wazazi wako wapedwa, mama yako Martha kapalata, baba yako mzee Peter P.Kapalata ,kaka zako Paul ,Henry na dada yako Elizabeth Kapalata. Mama yako mkubwa Magdalena chagula ,baba zako Joseph na Moses kapalata.


Unakumbukwa na John kalonga na familia yake, Bernad kasela na familia yake,unakumbukwa na mama zako wadogo,baba zako wadogo,wajomba,shangazi , bibi na babu zako,binamu,wapwa na ndungu zako wengine wengi .


Unakumbukwa na marafiki zako wengi sana kutoka kila kona ya dunia hii na hasa uliopata kuishi nao Washington DC , Missouri,Dallas Texas na kwingineko.


*Misa ya kumbukumbu itafanyika leo ijumaa tar 12-6-09 saa 11.30 jioni katika kanisa la St. Joseph
*Misa nyingine jumapili tar 14-6-09 saa 9.30 asubuhi katika kanisa hilo hilo.


*Misa ya kumbu kumbu ya kuzikwa kwake itafanyika tar 25-6 09 saa 11.30 jioni katika kanisa hilo hilo la St.Joseph.


umpe eee Bwana raha ya milele na
mwanga wa milele umwangazie,
astarehe kwa amani
amina.


Kuna Maoni 23 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ray Kapalata RIP. My real hommie. I visited him in D-town on Easter of 2004 and he hosted us pretty smooth, the house was packed with homeboyz across the Great Land of America. January 2005 we hanged togather big time, Haniken za hapa na pale. Easter 2005 he was on Crunchies with broken feet. Few month latter the evil kid stabbed you to death.

    We always miss you hommie....

    Mchumi wa Texas

  2. Anonymous Anasema:

    we miss u Ray,we love u but God love u more, sijui hata nianzie wapi miss u so much rest in piace Ray.
    G

  3. Anonymous Anasema:

    Ray tutakukumbuka daima kwa urafiki na upendo usio mna kifani wala ubaguzi.We will always remember you.Raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele apumzike kwa amaniAmina.

  4. Anonymous Anasema:

    poleni jamani kwa kuondokewa na mpendwa wenu!Mungu alimpenda zaidi.
    kyekuu

  5. Anonymous Anasema:

    we will always miss you ray, rest in peace
    mdau dallas/houston

  6. Anonymous Anasema:

    Sio rahisi kuamini ni miaka 4 sasa.Mambo mengi yamebadilika kutokana na kifo chako, I hope ur doing fine up there.Till then we miss u so much homeboi.

    magoha

  7. Anonymous Anasema:

    We always miss you Ray! RIP Hommie.
    Mdau, Dallas-Texas.

  8. Anonymous Anasema:

    we cant even give life then we dare take someone`s life away! tunaelekea wapi?rest in peace ray our dearest..huyo binadamu atakamatwa tu na popote alipo yeye na familia yake including dada yake who is so proud of having a murdorous brother wont live happily everrrrrrr i said NEVERRRR

  9. Anonymous Anasema:

    Raymond tunakukumbuka daima ulikuwa rafiki wa kila mtu lakini hao hao baadhi ya marafiki ndio walikatisha maisha yako bila sababu ya msingi mungu mkubwa inshallah mwenyezi mungu atakuondolea adhabu zote za kaburini. RIP
    H-TOWN

  10. Anonymous Anasema:

    RAY YOU WAS A NICE PERSON I MISS YOU

  11. Anonymous Anasema:

    ray nakumbuka ulivyonipokea washington dc mara nilipokanyaga USA mwaka 1999,msaada wako ulikuwa mkubwa sana,nilikushuru ulipokuwa hai na nitaendelea kukushuru hadi sasa,mungu aendelee kukupumzisha kwa amani,i know we going meet AGAIN one day AMEN.

  12. Anonymous Anasema:

    REST IN PEACE!

  13. Anonymous Anasema:

    sometimes its very hard to believe that u have gone! we raised and played together in Upanga.whenever u r,we will always miss u brother.
    too sad,
    Ray, Rest in Peace.
    Yassein

  14. Anonymous Anasema:

    Whenever i see ur photo, i just cant stop my tears...

    Rest in peace bro...i will always remember u, uchungu hautaweza kwisha. this pain will last forever because of many reasons.

    I knw ur soul is in better place, Love u bro. And u always be missed.
    REst in peace...

    Adam Kapalata

  15. Teddy Anasema:

    I could not believe when I had that you are no more,it was just few days when I spoke to you, you were in high spirits, Ray, your memories are still lingering on us, you are remembered by many,I believe you are very happy wherever you are. Rest in Peace Ray.Psalm 118:17-22.

    your sister
    Teddy in Manchester

  16. Anonymous Anasema:

    Ray, mara nyingi naona kama bado uhai. Umetutoka kimwili lakini kihisia bado tuko pamoja. Naamini ipo siku tutaonana tena na tutaishi maisha ya milele. Nakumbuka hekima zako, usia wako, mawazo, busara, na ushauri wako na ucheshi wako. Ulikuwa ni kijana wa kuigwa kwani hata kama ulikuwa na kitu kinakuuma ulikuwa hauonyeshi adhalani. Nilikuja D-TOWN na kuonana na wewe tuliongea mengi sana, nakumbuka uliniambia unataka kurudi home umechoka na kukaa mbali na family yako. Nilikusikiliza ila sikujua kama ulikuwa unaweza ukaondoka mapema, tuliongea mengi na kukumbushana enzi za utoto wetu TZ. Nilikaa kwa siku mbili niliporudi kwangu tuliongea kwa simu mara moja kukutaarifu nimefika salama. Nilipatwa na butwaaa nilipo sikia wknd iliyofuatia umepatwa na mauti. Tulikupenda sana ila ALAAH SUBHANA TAALAH amekupenda zaidi Inshaalah nakuombea mwenyezi mungu wa rehema na amani akuondolee adhab kabri na akujaalie pepo ili nami nikija unipokee kama ulivyo nipokea nilipokuja kutembea D-TOWN. Naamini kila nafsi itaonja umauti kwa hiyo hata huyo aliye katiza maisha yako naye ataonja umauti na hata kama anaikwepa adhab ya dunia naamini hatoweza kuikwepa adhab ya ahera, nakutakia mapumziko mwena Inshaala tunaonana siku nami nitakapo itwa, wabilahi taufiq.

  17. Anonymous Anasema:

    REST IN PEACE BROTHER..WE WILL ALWAYS MISS YOU AND LOVE YOU. BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIHIMIDIWE.Upumzike kwa amani na mwanga wa milele uangaziwe.
    AMEN..

    HENRY JOSEPH KAPALATA
    WICHITA, KS.

  18. Anonymous Anasema:

    Rest in peace dear. I don't even know you but when I saw you photo, just tear come on my eyes. You were so cute and handsome. I believe ur in the better place.

  19. Anonymous Anasema:

    sister teddy umesema uko manchester. nami pia niko hapa na nitaendelea kuwa hapa kwa miaka kama sita ijayo. ningependa kukutana na watanzania wenzangu. naomba kama umepata hii hata unibeep tu nitafurahi. huwa ninakwenda pale african club (the park) grosvenor street, lakini huwa mara nyingi ninaonana na wakenya na waganda tu. huwa nawafahamu kwa sababu huwa wanapenda kunywa tusker ambazo zinapatikana pale pia. mara nyingi kila anywaye tusker huwa ninamfuata na kumuuliza atokako na wote ambao nimeshawauliza so far ni either kenya au uganda!! hii pia ni ombi kwa watazania wengine wowote waliopo hapa manchester na hata miji ya jirani kama bolton wigan etc. email yangu ni nyumbanitz06@ymail.com

  20. Anonymous Anasema:

    HATA SIAMINI KAMA NI MIAKA MINNE SASA TANGU UTUTOKE MDOGO WANGU,NAKUFAHAMU TANGU VIKAWE STREET,WASHINGTON DC(NEW HIMPSHIRE AVE,PINEY BRANCH AKA CHECHINIA)MTU WA WATU.RIP.
    BIDADA.

  21. Anonymous Anasema:

    Ray you are greatly missed by all you touched. You were such a nice person and a joy to be around. R.I.P dear brother...

  22. Anonymous Anasema:

    I saw u once , in Houston you came to our house with ur friends,i liked the way u were talking to pipo you first met. i was very SAD to hear the news but we all know God is great he loves you more, rest in peace our friend, we will meet again kwenye makao ya milele.
    Mdau Houston Tx.

  23. Anonymous Anasema:

    Ray - miss you much brother. I know you are in a better place. Umetutangulia tu; kwa mapenzi ya Muumba we will meet again.

    DM - Columbus OH