THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.



MAHAFALI CHUO CHA BANDARI JIJINI DAR ES SALAAM LEO

 Wahitimu wa Stashahada ya Uongozi ya Uhandisi wa Chuo cha Bandari wakibadilishana mawazo wakati wa mahafali ya 13 yaliyofanyika jijini Dar es Salaam jana. Kutoka kushoto ni Stella Mutayaba, Kenny Mwaisabula na Kaseko Malongo. 
Kenny Mwaisabula akiwa na tabasamu wakati wa mahafali ya 13 ya Chuo cha Bandari yaliyofanyika jijini Dar es Salaam, leo. (Picha zote na Habari Mseto Blog)
 Baaadhi ya wahitimu wa Chuo cha Bandari wakiingia kwa maandamano wakati wa mahafali ya 13 yaliyofanyika jijini Dar es Salaam leo.


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Hongera! Hongera! kwa Wahitimu wote.