THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





RAIS KIKWETE AONGOZA WAOMBOLEZAJI KUUAGA MWILI WA HAYATI JACKSON MAKWETTA LEO

Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiweka sahihi kwenye kitabu cha maombolezo alipofika kutoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali hapa nchini.
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akitoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali hapa nchini. Hapa ni nyumbani kwa marehemu Makwetta Bunju,jijini Dar es Salaam.
Makamu wa Rais,Dkt. Ghalib Mohamed Bilal akitoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Waziri Mkuu,Mhe. Mizengo Pinda akitoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta.
Spika wa Bunge,Mhe. Anne Makinda akitoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Waziri Mkuu Mstaafu,Mhe. Cleopa David Msuya akitoa heshima zake za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais - Uratibu wa Bunge,Mh. William Lukuvi akitoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara),Mhe. Philip Mangula akitoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimfariji mjane wa marehemu baada ya kutoa heshima za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Mke wa Rais Mama Salma akiwafariji wana familia wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.
Rais Jakaya Mrisho Kikwete na Mama Salma Kikwete wakiwasili kutoa heshima zao za mwisho na kuuaga mwili wa marehemu Jackson Makwetta ambaye kabla ya kufariki kwake juzi alipata kuwa Mbunge na waziri katika wizara mbalimbali.PICHA NA IKULU.


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Pole sana Atwite and the whole family. Mungu awatie nguvu name kuwapa faraja

  2. Anonymous Anasema:

    Nyumba za wastaafu waadilifu mmeziona? ni za kawaida tu sawa na sie walipa kodi.

  3. Anonymous Anasema:

    NANI ANAKUMBUKA WIMBO WA MAKWETA AMETUKOMBOA? HUYU BABA MAREHEMU ALIKUWAGA WAZIRI WA ELIMU, MAMBO YAKE YALIKUWA SWAAFI, EE MOLA MPE RAHA YA MILELE