THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





DR WILBROAD SLAA AUNGURUMA

Video Kutoka Chadema:Katibu Mkuu wa Chadema Dr Wilbrod Slaa Amesema:''CHADEMA kimechoshwa na uonevu na ukiukwaji mkubwa wa Kanuni unaofanywa na kiti cha Spika.Amesema hakuna Mbunge yoyote wa CHADEMA atakayeenda kuhojiwa na Kamati ya Bunge mpaka hapo rufaa zote 10 za Wabunge wa CHADEMA dhidi ya kiti cha Spika zitakapojibiwa..'


Kuna Maoni 8 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Dr Slaa naona washauri wa Afya Bongo wameshindwa kumshauri afanye nini kuzuia mkono wa kushoto usilemea baada ya ajali hasa eneo la kiganja" Nasikita ana "Wrist drop"
    Nitatafuta njia ya kumshauri.

    Mdau" Rehabilitation Specialist"

  2. Anonymous Anasema:

    Mdau wa Kwanza Mtaalamu, umenena vyema!

    Tena nashangaa imekuwa vipi kwa kuwa yeye mwenyewe Dr.Slaa yupo kwenye CCBRT.

    Sijui inakuwaje wenzie huko wanamwacha tu.

  3. Anonymous Anasema:

    Sehria za Bunge na Taratibu hazipishani sana na Sheria za Kiimani katika Taasisi za Dini.

    Kabla Bunge halijajibu hoja zako, tunaomba utoe sababu zilizofanya ukaacha Upadre ukaingia kwenye Siasa yenye mkono wa BUNGE!

  4. Anonymous Anasema:

    Wapi kwenye Katiba ya nchi pameandikwa ukiacha Upadri huruhusiw kuwa Mwanasiasa, mdau hapo juu acha us...ge!!!

  5. Anonymous Anasema:

    Usiingize dini...chambua ana point au kelele tuu?

  6. Anonymous Anasema:

    Nyerere Mpya?

  7. Anonymous Anasema:

    Mdau wa nne (4) anony wa Thu Feb 07, 09:27:00 pm 2013


    ....wewe ndio acha us...ge!!!

    UENDESHAJI NI UENDESHAJI UWEPO POPOTE PALE:

    ...MAADILI NDIO CHA KUZINGATIA KTK UONGOZI!

    1.HEBU ANGALIA UMESHINDWA KUENDESHA GENGE UTAWEZA KUENDESHA KIWANDA?

    2.UMESHINDWA KUWA MWADILIFU KWA MWENYEZI UTAWEZA KUWA MWADILIFU KWA WANANCHI?

    3.UMESHINDWA KUWA KATIKA MAISHA YA NDOA, MAISHA YA UKAPERA UTAYAWEZA?

    4.UMESHINDWA UPADRI UTAUWEZA URAISI?

    5.UMESHINDWA KUITUMIKIA DINI UTAWEZA KIUTUMIKIA NCHI?

  8. Anonymous Anasema:

    Dini, nchi, padri, mwanasiasa havitusaidii. Je, Kanuni anazodai zimekiukwa na Spika ni kweli au uongo?. Simple.

    Kama ni kweli, Spika ashughulikiwe, kama ni uongo, Dr. Slaa ashughulikiwe. Kwisha.