THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





KUTOKA BUNGENI DODOMA LEO

Waziri Mkuu, Mizengo pinda akijibu Maswali Bungeni mjini Dodoma Aprili 18,2013.
Askari wa Bungeni (kulia) wakimwamuru Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lisu kutoka nje ya ukumbi wa Bunge baada ya Naibu Spika Job Ndugai kumtaka afanyane hivyo na kukaidi. Wengine pichani ni wabunge wa Chadema wakizuia asitoke Aprili 17, 2013.
Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiteta na Waziriwa Kilimo , Chakula na Ushirika, Eng. Christopher Chiza kwenye viwanja vya Bunge Mjini Dodoma Aprili 18 ,2013.(Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu).


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Hivi Gharama ya kuendesha Bunge kwa siku moja ni sh.ngapi za kiTanzania(mwenye Data)?,mengine tutayaongea baada ya jibu kupatikana

    David V

  2. Anonymous Anasema:

    CCM wanataka kutufanta sisi wananchi wajinga. Chadema kwa kuwa wanayaona madhambi hawataki kukubali.

    Sasa basi, CHADEMA mkishindwa kuwadhibiti CCM basi nanyi kuwa weziwenzao ugomvi utaisha. Mtuache sisi wananchi tusiokuwa na bahati tufe tu mbaki wenyewe

  3. Anonymous Anasema:

    Lissu, ukiambiwa toka, yafaa utii. Na hapo baadaye fungua kesi dhidi ya kunyanyaswa!