THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




Flaviana matata katika mkasi na salama jabir palepale amaya


Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    "Watanzania wanasubiri mtu afanye kitu kibaya ndio waongee... Mtu akifanya vizuri they dont talk... Watanzania appreciation ZERO..." Nimependa umewapa watu ukweli.

  2. Anonymous Anasema:

    Hongera sana Flaviana. I just wish we had at least ten Tanzanian girls of your character.......ingependeza sana. I like your principles and determination! Utafanikiwa sana dear. Lakini pamoja na yote hayo, tafadhali usimsahau Mwenyezi Mungu ambaye ndiye muweza wa yote. Go go girl!!!!!