THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




NENO KUTOKA KWA ERIC SHIGONGO


"Kosea njia utaelekezwa, lakini usikosee mtu wa kukuoa au kuolewa naye, vinginevyo majuto yatakuwa sehemu ya maisha yako. Tuliza kichwa unapochagua mwenzi wa maisha." 
ERIC SHIGONGO.


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Kiongozi, Ndg. Eric Shigongo.

    Kaka mkubwa, Muheshimiwa ama kweli ukubwa ni Dawa hii kauli yako ya leo ni ya busara sana ina mafunzo mengi sana ili kuwapa watu dira ya jinsi ya uendesha mambo yao ktk maisha na pia kuendesha mambo kwa kuitazama jinsi dunia inavyokwenda.

    Imekuwa ni Ono na Neno tosha ingawa hukufafanua umemlenga nani haswa.

    Neema ya Mwenyezi ikushukie zaidi.

    Ahsante sana ndugu kazi njema!

  2. Anonymous Anasema:

    WANYANTUZU nao wakasema "FIJAGAA NDIMU NG'WIKUNGU,UZAGUFIJA KUBYALA".Tafsiri yake ni Heri umkose Mnyamapori shambani(kwa mshale),kuliko kukosea kuzaa.Maana yake halisi Ni kwamba ukizaa mtoto asiyekuwa mtii na msikivu kwa Wazazi utajuta maisha yako yote.Kwa kawaida IKUNGU Ni shamba linalolimwa kila Mara hivyo halina vichaka kiasi cha kuifanya jamii hii ya Wawindaji kumlenga kwa urahisi na kumuua mnyama kuliko eneo lingine.Kuzaa mtoto asiyekuwa Mtii na Msikivu kwa Wazazi Ni Majuto makubwa Zaidi kuliko ya kukosa shabaha ya mnyama

  3. Anonymous Anasema:

    Kichwa, unapochagua mwenzi wa maisha usije uka