THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.



RAIS KIKWETE AREJEA TOKA AFRIKA KUSINI LEO

Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Makamu wa Rais Dkt Mohamed Gharib Bilali (kulia) na Mkuu wa Wilaya ya Ilala Mhe Raymon Moshi mara baada ya kutua katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es salaam leo Mei 11, 2013 akitokea Cape Town, Afrika ya Kusini, alikohudhuria mkutano wa nchi SADC.
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Makamu wa Rais Dkt Mohamed Gharib Bilali (kulia) mara baada ya kutua katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es salaam leo Mei 11, 2013 akitokea Cape Town, Afrika ya Kusini, alikohudhuria mkutano wa nchi SADC. PICHA NA IKULU


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    jetset president. hachoki kusafiri

  2. Che Guevara Anasema:

    Sasa Raisi wangu tembelea basi Mbezi ya kimara tukupe kero zetu? No.1. foleni ya magari njia hii tunatoka saa 11 asbh na kurudi saa 4 usiku HOI hadi haki kwa wenzetu tunashindwa kuwapa!

    NO. 2. MAJI - kuna hawa jamaa wa DAWASCO wamegeuza mradi wa vioski vya maji kutukomoa! Njoo Raisi wangu kabla haijafikia mahali tuwatoe utumbo hawa jamaa huku wanajiona!

  3. Anonymous Anasema:

    Ukiwa nacho tumia.ulitaka ajifungie ikulu.