THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





safu mpya ya globu ya jamii: Miondoko ya kumeremeta kwenye mnuso

Tegemea kupata makala hii kila saa mbili asubuhi kila siku..


Kuna Maoni 10 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Bwana na bivi harusi wamedata, awesome.

  2. Anonymous Anasema:

    Ankal nimekukubali kwa ubunifu!
    Wakati mabloag wengine wakisaka umbea wa siasa na upuuzi mwingine, wewe umejikita katika facts na humour! Hongera sana. Nimesoma mahali leo bloga anayetafuta umaarufu kwa nguvu zake zote (tena anajiita mtoto wa kigogo)kuwa Mzee Kingunge kafa (sio kweli, Mzee anadunda kama kawa), wewe unatupa raha za kijamii kama hizi. Ankal Mola akupe maisha marefu tuzidi kufaudu

  3. Anonymous Anasema:

    Hii Harusi ilikuwa Dallas, Texas. Tulienjoy sana tuliobahatika kuiona live. Ilikuwa safi sana

  4. Anonymous Anasema:

    Ila huyo bibi harusi ni kifaa cha uhakika kweli, siyo wale ambao huwa naona wamejaza matumbo.

  5. Anonymous Anasema:

    hii harusi ya wapi?!!!!!
    nchi gani hii?!

  6. Anonymous Anasema:

    I LOVE THEM! THEY ARE HAPPY AND ENJOYING THEMSELVES! I NORMALLY HATE LONG BORING WEDDING CEREMONIES BUT THIS ONE KIBOKO BWANA WE ACHA WEE

  7. Anonymous Anasema:

    ILIKUWA SIKU YAO YA FURAHA
    WAACHENI WASELEBUKE
    SELEBUKENI

  8. eastafrican Anasema:

    Huyo alosema siasa ni upuuzi mpuuzi yeye kwanza Pili Bangi na Pombe matokeo yake ni haya

    Hizi harusi siku hizi watu wote wamedata ukienda kwenye YOUTUBE haina haja kumsubiri Michuzi kukupa burudani kama ulivosema mdau wa pili ,burudani popote tunachotegemea hapa ni habari za nyumbani ambazo ni nadra kkuppata

  9. Anonymous Anasema:

    Bibi harusi mcharuko kinoma!

  10. Anonymous Anasema:

    hao ni west africa ,kama sikosei Ivory coast.
    Nice wedding