THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





WANANCHI WAJIHADHARI NA UNUNUZI WA MAJI FEKI JIJINI DAR

Wananchi wakifuatilia mzozo baina ya mfanyabiashara wa maji na mteja wake baada ya kubainika kwamba amemuuzia maji bandia.Mfanyabiashara huyo ametambulika kwa jina la Kagira Mhisho mwenye umri wa miaka 15 inaseemekana kuwa amekuwa akifanya biashara hiyo kwa kutumia maji kutoka sokoni kariakoo kwa takribani miaka mitatu sasa.Ninvyema wananchi wakajihadhari na maji yanayouzwa njiani kwani baadhi ya wafanyabiashara wasiowaaminifu huokota chupa zilizokwisha tumika na kuzitumia.Ninashauri vyombo husika katika ukaguzi na kujali afya za walaji kuingilia kati ili kuepusha wananchi kupata maradhi mbalimbali.
Mfanyabiashara wa maji aliyetambulika kwa jina la Kigira Mhisho(15) akimwaga maji baada ya kubainika kuwa anauza maji bandia.(PICHA NA Frank Shija - MAELEZO)


Kuna Maoni 11 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ama kweli bongoland choka mbaya, hili njemba kabisa halafu mnasema ana miaka 15, haiwezekani huyu anakambilia huyu Thelathini huyu, sema kamekauka na kudumaa tu.

  2. Anonymous Anasema:

    Inatisha na kusikitisha sana, anayeumia siku zote ni mwananchi wa hali ya chini au kawaida. kwani wenye uwezo hawanywi hayo maji. Mungu iponye TZ na watu wake.

  3. Anonymous Anasema:

    Sasa jamnani maji bandia au maji yasiyofikia kiwango cha afya kwa ajili ya matumizi ya kunywa binaadamu!

  4. Anonymous Anasema:

    Naona leo mjomba umeamua kutuchekesha. Yani huyo mdau ndio ana miaka 15!!! Au ulimaanisha 51!!?

  5. Anonymous Anasema:

    Miaka kumi na tano (15) haiwezekani. Labda tuseme miaka 35.

  6. Anonymous Anasema:

    Yote kwa yote Ama bandia ama yasiyoviwango huyo jamaa abinywe atawatajia mtandao wote_mjue hayuko mwenyewe na utakayemkuta nyuma ya hao ji njemba lkuuubwa! Aibu yetu wabongo!! Kajiseme tumiaka 15 anajua likibuma ataenda jela ya chekechea!! Chezea mbongowewe!! Mtakunywa refined shit!!

  7. Anonymous Anasema:

    Duh ndiyo mmeshtuka leo!! haloooo! mshakunywa maji ya kinyesi siku nyiiiingi jamaa kayapoooza matamuuuu Kudadeki Kinyesi mwe mnacho mwilini .... Chezea chingaz wewe! Rahisi ghali.

  8. Anonymous Anasema:

    Tanzania kila kitu ni feki, maji, pads za wanawake za mwezini, madawa mengi, dawa za mbu, viungo vya kupikia na sasa mnayaona wenyewe maji FEKI jamani tuwe makini afya ya mtu si kitu cha kuchezea kabisa. sasa subirini mlipuko wa magonjwa maana maji feki inamaana hizo chupa watu wameshazitumia wakatupa huyu kijana na wenzake wanazitumia tena kuuzia watu maji machafu. magonjwa.com

  9. Anonymous Anasema:

    Sasa kumwagwa kwa hayo maji ndio ufumbuzi wa tatizo?? watanzania wanatia huruma kweli masikini yaani hata hawajui wafanye nini inapotokea hali zinazofanana na tukio kama hili,Mimi nilidhani watamfikisha kituo cha usalama kisha waanze mkakati wa kuwatafuta wengine ikiwemo na viwanda yanapotengenezwa hatimae kumaliza tatizo,Yaleyale kila mtu yuko bize na shughuri zake wala hawastushi na matukio kama haya,nina hakika kesho muujazi atabadili nguo na mtaa maji ni yaleyale.

  10. Anonymous Anasema:

    kwakweli kuna ule msemo unaosema kila mtu ana kula kulingana na urefu wa kamba yake. Mimi napenda kusema kuwa, kaka =Michuzi ungeanza kwanza na kuwafichua mafisadi na wachukukuliwe hatua za kisheria na ndipo uanze na wale walala hoi. Maana hata yeye yupo katika kutafuta riski yake. Ila, yote ni kwamba Mwenyezi Mungu anatulinda siku zote, maana ni vingi tunakula tukiwa nje ya majumbani mwetu.

  11. Anonymous Anasema:

    KITUO CHA USALAMA?JAMAA ANA MIAKA 15 BADO NI MTOTO.