THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





BOSI MPYA WA TIC AINADI TANZANIA SINGAPORE

Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji Tanzania, Bi. Julieth Rugeiyamu Kairuki akiinadi Tanzania katika mkutano wa wafanyabiashara wa Tanzania na Singapore katika hoteli ya Swissotel jijini Singapore, ikiwa ni mara yake ya kwanza toka ashike wadhifa huo hivi karibuni.


Kuna Maoni 7 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Million thanks Dada Julieth.Good presentation+Good presentation skills,good English to mention a few.However,I have one concern:(Blog ya jamii msibane hii-Mambo ya Katiba mpya haya)-Kwani huyo mlinzi wa MKUU hawezi kuvaa suti safi ya kawaida sehemu kama hizi?Lazima hizo Kombati?.Liangaliwe upya hili.

    David V-Daresalaam

  2. Dr.Patrick Nhigula Anasema:

    Michuzi, I think this is a right choice. She speaks very well and she has demostrated to Singaporeans that Tanzanians are educated. It takes time to fill in right people in right positions. I commend Mr.President for appointed a such a great speaker and well educated.

  3. Anonymous Anasema:

    Dada Julieth hongera saaaaaaaana, well done! Yani presentation yako ni excellent kama ni award basi ungepata mana umeielezea TIC as if umefanya kazi hapo miaka 10 kumbe wala hata miezi 3 sidhani kama imeisha! Keep it up. Umeonyesha kweli Tanzania kuna wasomi, tena kina mama, kweli kina mama wakipewa nafasi wanaweza. Yani hata ukiangalia audience walikuwa wana-nod vichwa hata huyo alyepembeni mwa Rais, kuonyesha kukubaliana na wewe na kuwa wanaelewa unachosema. Kingine wengi walikuwa wanachukua short notes au points, mana watu huchukua points za maana. Dada kwa kweli nimekupenda sana. Ukizngatia ulivyo mdogo na unaonyesha una uelewa mkubwa sana wa vitu vya kazini kwako ingawaje ni mgeni. Hongera sana sana.

  4. Anonymous Anasema:

    ukiondoa hizo aah aaah aaah! in between sentensi, huyu anaweza kuwa muongeaji mzuri zaidi baadae, sasa hivi ni muongeaji mzuri.hivi kwa nini tusizungumze kiswahili? kwa wale tusiojua lugha na tuna vyeo si aibu ?ikifika zamu yetu watu wafunike sura? ni ktk kuhifadhiana tuu, lugha ni njia ya mawasiliano, inaweza kuwa yoyote, hata wakina gadaffi waliongea kilugha chao na kiingereza walikuwa wanajua, unatumia lugha unayoona uko makini nayo zaidi. kwa ujumla, huyu dada ameongea vizuri

  5. Anonymous Anasema:

    Mdau wa nne, kiingereza gani unachotaka wewe, Julieth anakitema hasa hizo aah lazima kuweka pause huwezi kuongea kama unaimba! Ina mana hujui tofauti ya anayeongea kiingereza kizuri au? Au ulikuwa unaongelea ile presentation ingine ukaamua kuweka hapa? Julieth yupo juu.

  6. Anonymous Anasema:

    soma post yangu vizuri utaelewa ninamaanisha nini. najua muongeaji mbaya, wa wastani, mzuri na mzuri sana. si kwamba mimi ni muongeaji mzuri. ukitaka kuona tofauti ya ninachoongelea angalia post ya the best thing africa has to offer ya tarehe sita june. huyo dada ndio muongeaji mzuri sana. ni mtazamo wangu kwa kielimu feki nilichonacho cha uzamivu katika mambo ya mawasiliano

  7. Anonymous Anasema:

    I don't know the sister, but overall she did well.. aah aah aah nyingi, but eh its not as easy as we all think..