THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MKUU WA MKOA WA MWANZA ATEMBELEA MFUKO WA PENSHENI WA PPF KANDA YA ZIWA

Mkuu wa Mwanza, John Mongella akisalimiana na baadhi ya wafanyakazi wa Mfuko wa Pensheni wa PPF Kanda ya Ziwa, wakati alipofanya ziara yake ya kwanza ya kutembelea ofisi za taasisi mbalimbali za umma jijini humo.
Meneja wa Mfuko wa Pensheni wa PPF Kanda ya Ziwa, Meshach Bandawe akitoa maelezo kwa Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, John Mongella, namna Mfuko huo unavyofanya kazi, ambapo alisema kuwa mfuko huo sasa unawalipa mafao wanachama wake kwa wakati ambapo umevuka lengo kwa kukusanya michango ya shilingi bilioni 17.03  kati ya shilingi bilioni 17.6 za lengo kwa mwaka jana ulioishia juni 2016. Bandawe alimweleza mkuu huyo wa mkoa kuwa mfuko wa PPF umefanikiwa kusajili wanachama wapya 13,028 kwa Kanda ya Ziwa pekee ikiwa ni sawa na asilimia 105 ya lengo la kusajili wanachama 12,350 kwa kipindi cha mpaka juni 2016.
Mkuu wa Mkoa wa Mwanza John Mongella akiangalia Kadi yake ya Uanachama wa PPF aliyokabidhiwa na Meneja wa Mfuko wa Pensheni wa PPF Kanda ya Ziwa, Meshach Bandawe.
Meneja wa Mfuko wa Pensheni wa PPF Kanda ya Ziwa, Meshach Bandawe akimkabidhi Kadi ya Uanachama wa PPF, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, DCP Ahmed Msangi.
Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, John Mongella akipatiwa maelezo na Meneja wa Mfuko wa Pensheni wa PPF Kanda ya Ziwa, Meshach Bandawe (shati jeupe) wakati alipotembelea moja ya Idara ya Mfuko huo, Jijini Mwanza.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...