THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

PICHA ZA MWISHO ZA MWASISI WA TAARABU MAREHEMU SHAKILA SAID MJINI DODOMA

 Aliyekuwa msanii mahiri wa Taarab, marehemu Shakila Said wakati wa uhai wake akipongezwa na Mwenyekiti mstaafu wa CCM, Rais mstaafu wa Awamu ya Nne, Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete wakati wa Tamasha la wasanii la kumuaga Mhr. Kikwete  baada ya kumalizika kwa Mkutano Mkuu wa chama hicho, mjini Dodoma Julai 23, mwaka huu. 
 Shakila akisalimiana na Katibu Mkuu wa CCM, Komredi Abdulrahman Kinana
Aliyekuwa msanii mahiri wa Taarab, marehemu Shakila Said wakati wa uhai wake  akiwa kwenye hafla hiyo
(PICHA ZOTE NA RICHARD MWAIKENDA
 KAMANDA WA MATUKIO BLOG)




Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. HK Anasema:

    MOLA AKULAZE PEMA "SHAKILA BINT SAIDI" :

    Kubwa tushukuru MUNGU, na 'Fatiha' kupigia,
    Ila yatia uchungu, picha kiziangalia,
    Mwezi katu timu tangu, leo umetukimbia,
    PEMA MOLA AKULAZE, NASI NDIO KHATAMIA.

    Ghafula umetutoka, hakuna lotarajia,
    Si wa homa lalamika, wala tumbo ungulia,
    Lake MOLA kiandika, 'Fayakunu' latimia,
    PEMA MOLA AKULAZE, NASI NDIO KHATAMIA.

    Safari ilo ya kheri, YAILAHI kujalia,
    Lopituka kughufiri, adhabuze kwepushia
    Ya 'Munkari wa Nakiri', wepesi kukufanyia,
    PEMA MOLA AKULAZE, NASI NDIO KHATAMIA.

    Nuruye akuangaze, kivuliche kukutia,
    Jaza njema kuongeze, 'nari' yake kwepushia,
    Jannatuye akwingize, milele humo bakia,
    PEMA MOLA AKULAZE, NASI SOTE NDIO NJIA.


    "Kullu Nafsi Dhaiqatul Maut"
    "Inna Lillahi Wainna Ilayhi Rajiun"

  2. Anonymous Anasema:

    Amin, Inna LILLAH wa Inna ilaihi Raajiuun,

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...