THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

SSRA YATOA MSAADA WA MADAWATI KWA SHULE ZA MSINGI MKOANI TABORA


Mkuu wa Kitengo cha Uhusino na Uhamasishaji wa Mamlaka ya Usimamizi na Udhibiti wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii (SSRA), Bi.Sarah Kibonde akimkabidhi madawati Katibu Tawala wa Wilaya ya Tabora, Sweetbert Nkuba, kwa ajili ya Shule za Msingi za Manispaa ya Tabora, mkoani Tabora.
Mkuu wa Kitengo cha Uhusino na Uhamasishaji wa Mamlaka ya Usimamizi na Udhibiti wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii (SSRA), Bi.Sarah Kibonde (aliyekaa kushoto), akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi wa Manispaa, Walimu Wakuu wa Shule za Manispaa ya Tabora pamoja na baadhi ya wanafunzi wa shule za msingi za manispaa hiyo, mara baada ya kukabidhi madawati kwa Katibu Tawala wa Wilaya ya Tabora, Sweetbert Nkuba.
Baadhi ya wanafunzi wa Shule mbalimbali za Msingi za Manispaa ya Tabora, wakiwa wamekaa kwenye madawati yaliyotolewa na SSRA na kukabidhiwa na Mkuu wa Kitengo cha Uhusino na Uhamasishaji wa SSRA, Bi.Sarah Kibonde kwa ajili ya Shule hizo za Msingi mkoani Tabora. 
Mkuu wa Kitengo cha Uhusino na Uhamasishaji wa wa Mamlaka ya Usimamizi na Udhibiti wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii (SSRA), Bi.Sarah Kibonde, akiwa amesimama mbele ya wanafunzi waliokaa kwenye madawati yaliyotolewa na SSRA kwa ajili ya Shule za Msingi za Manispaa ya Tabora, mkoani Tabora.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...