THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

HALOTEL KUBORESHA ELIMU TANZANIA

Shule 450 zimefaidika na mradi wa INTERNET FOR SCHOOLS IFS kutoka kampuni ya simu ya Halotel.Shule hizo zimefungiwa vifaa maalumu vya kuwezesha upatikanaji wa intanet ya kasi shuleni kwa miaka mitatu bure bila gharama yoyote ili kuwasaidia wanafunzi kupata elimu zaidi, na kwenda na wakati katika kujifunza. Mradi huu ulianza mwaka 2015 na una makusudio ya kuzifikia chule nyingi kwa kadri iwezekanavyo. 

Katika kuwajali waalimu nchini kampuni ya Halotel pia imeanzisha huduma ijulikanayo kama CLOSER USER GROUP au CUG ambayo inawapa waalimu wote wanaotumia mtandao wa Halotel nafasi ya kujiunga na group na kuwasiliana kati ya wao kwa wao bure kabisa bila malipo kwa dakina 15 kila siku. Zaidi ya hayo, kila wakati mwalimu anapoongeza salio kwenye simu yake ya Halotel anapata bando ya GB1! 

Halotel haikuishia hapo katika kuboresha elimu Tanzania. Kampuni hiyo iliungana na Waziri mkuu mstaafu mh. Mizengo Pinda na kusaidia kujenga shule ya msingi ya kisasa kabisa Wilayani Mpanda mkoani Katavi. Halotel ilijenga chumba cha mikutano, chumba cha majadiliano, chumba cha kompyuta, pamoja na vyoo. Vyumba vyote hivyo pia havikuachwa vitupu bali viliwekwekewa samani, viyoyozi, na kila kitu ili kumboreshea mwanafunzi elimu.
Halotel pia imewasaidia wanafunzi wa shule tatu za Msingi mkoani Ruvuma kwa kuwapa Mabegi ya kisasa kwa ajili ya ubebaji na utunzaji wa vitabu na madaftari yao.
Kampuni ya Halotel pia imetoa madawati katika shule zilizoko mkoani Tabora, Kagera, pamoja na Geita.Pamoja na kusaidia kuchangia katika sekta ya elimu, kampuni ya Halotel inaahidi kuwapa watumiaji wa mtandao wao huduma bora za simu na intanet zilizo juu kuliko zozote zile Tanzania!
"Diwani wa Chalinze na Mfanyakazi wa Halotel wakimsikiliza mwanafunzi wa Shule ya Sekondari ya Luboga ambayo imepata nafasi ya kupewa chumba cha compyuta na intaneti katika mradi wa Halotel kuboresha elimu."


Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. PETER BILALI Anasema:

    Mimi natumia internet yao halotel, kiukweli wapo vizuri. Hata kwenye voice, embu jaribu siku moja kuongea na sim ya halotel ukiwa kwenye lift sim haikatiki lakini ukiutmia mitandao mingine huwa inakata au hamsikilizani. Hiyo mimi nilishangaa.

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...