THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

HEPI BESDEI YA KUZALIWA KAMANDA WA FFU UGHAIBUNI RAS MAKUNJA, APEWA ZAWADI YA DOGI SURA MBAYA MWINGINE


Siku kama ya  19 September ndio siku ya kuzaliwa mkuu wa bendi ya Ngoma Africa aka FFU  Ughaibuni ya kule ujerumani, Ebrahim Makunja aka Kamanda Ras Makunja (pichani) aliyezaliwa mjini Dar-es-Salaam, akiwa mtoto wa kwanza wa kiume wa Bw.Jumanne Saleh Makunja Ngayonga (RIP) na Bi.Moza Hassan Seif Mpili (Mama Makunja), Mwanamuziki Ebrahim Makunja aka Kamanda Ras Makunja leo ndio Happy Birthday  yake !!!!!


Kamanda huyu wa FFU Ughaibuni amepewa zawadi ya mlinzi mwingine mbwa aina ya Bulldog mwenye  umri wa mwaka moja na nusu amepewa mafunzo maalumu na ana uwezo wa kukimbia mita 300 kwa sekunde 4. Na akikung'ata ni sawa na kudondokewa na chuma kilo 40 pia ana nguvu ya kasi ya kuangusha kwakupiga kikumbo kilo 75. Mkuu huyo wa Ngoma Africa band apewa pia sanamu la mbwa kwa kuweka getini kwa kutaadharisha watu.
Unaweza kuburudika na kusherekea naye katika kambi yao FFU-Ughaibuni at http://www.ngoma-africa.com auwww.ngoma-africa.com
Ungana nao pia at www.facebook.com/ngomaafricaband

GLOBU YA JAMII INAUNGANA NA WAPENZI WA NGOMA AFRKIKA BAND HERI YA KUZALIWA KWA KAMANDA RAS MAKUNJA AMBAYE ANAPEPERUSHA VYEMA BENDERA YA TANZANIA UGHAIBUNI. TUNAMTAKIA MAISHA MEMA NA MAREFU YEYE NA DOGI SURA MBAYA MPYA ALIYEMPATA KAMA ZAWADI. HONGERA SANA KAMANDA!
- ANKAL


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...