THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

NMB Tawi la Songea mkoani Ruvuma lakutana na wadau wake

  Meneja wa benki ya NMB Tawi la Songea mkoani Ruvuma Colman Kiwia  aliyekaa kushoto, akifuatilia mada mbalimbali kutoka kwa maafisa wa Benki hiyo kanda ya kusini wakati wa kikao kati yao na  wajasiriamali wadogo na wakati kilichofanyika jana katika Hotel ya Herteg Cottage mjini Songea.
  Mmoja kati ya maafisa wa Benki ya Nmb kutoka kanda ya kusini  Mtwara akitoa mada  kwa wadau wa benki hiyo katika kikao kilichofanyika mjini Songea jana.
 Mjasiriamali mdogo kutoka wilaya ya Mbinga mkmoani Ruvuma ambaye ni mteja wa Benki ya NMB akizungumza jana wakati wa kikao cha pamoja kati ya wateja wa Benki hiyo na uongozi wa Nmb tawi la Songea na kutoka makao makuu ya kanda Mtwara (NMB BUSINESS CLUB) kilichofanyika katika Hotel ya Heritage Cottage mjini Songea.
 Afisa mikopo wa Benki ya Nmb tawi la Songea mkoani Ruvuma akielezea huduma mpya zilizoanzishwa na benki hiyo wakati wa kikao kati ya uongozi wa Benki  na wajasiriamali wadogo na wakati kilichofanyika  mjini Songea.
Meneja wa Benki ya Nmb tawi la Songea mkoani Ruvuma Colman Kiwia akizungumza na wajasiriamali wadogo na wa kati katika kikao kati ya benki hiyo na wajasiriamali (NMB BUSINESS CLUB)  kilichofanyika katika Hotel ya Heritage Cottage Mjini Songea.
Picha na Muhidin Amri


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...