THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

DC wa Iringa Mhe Richard Kasesela ashukuriwa kwa kutatua mgogoro kijijini Mgubike

Kumekuwa na mgogoro wa muda mrefu kijiji cha Mgubike kiasi cha wananchi kugawanyika katika makundi na familia zikiwa haziongei. Mgogoro ulikuwa kati ya mwenyekiti aliyepita wa kijiji Bwana Msafiri Pamagila na Mwenyekiti wa sasa Bi Lenatha Mbilinyi. 
Mgogoro huo umekuwa unakwamisha shughuli za maendeleo kwa muda mrefu. Mkuu wa wilaya ya Iringa Mhe. Richard Kasesela alifanikiwa kufuta tofauti zilizokuwepo kati ya makundi hayo mawili. Mzee maarufu alimshukuru Mkuu wa wilaya kwa kazi hiyo.