THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

JUMUIYA YA WATANZANIA NORTHERN CALIFORNIA YACHANGIA MAAFA KAGERA Tsh milioni 10,271,150/-

Jumuiya ya watanzania na marafiki wa Northern California wametoa mchango wao wa kiasi cha Tsh milioni kumi laki mbili sabini na moja elfu na mia moja hamsini. (Tsh milioni 10,271,150/=) kusaidia serikali katika kukabiliana na wahanga pamoja na maafa yaliyotokana na tetemeko mkoani Kagera.

Shukrani ziwaendee wote walioweka mkono wao na nguvu zao katika kufanikisha hili zoezi bila kusahau chama cha watanzania eneo hili la ghuba (TCO) kwa kusaidia kuratibu zoezi zima na pia kuchangia kwa kiasi kikubwa.

Fedha zimetumwa katika account ya bank ya CRDB kama ilivyoelekezwa na serikali ili zifike katika ofisi ya mkuu wa mkoa wa Kagera ambapo ndio shughuli zote za zoezi hili zinaratibiwa.

Katibu wa mkuu wa mkoa wa Kagera Thomas James Salala amethibitisha kiasi cha pesa hiyo kuingia katika account hiyo na kutoa shukrani kwa niaba ya mkuu wa mkoa. 

Aksanteni sana.

Erick Byorwango
Katibu Mwenezi.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...