THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MBUNGE VITI MAALUM CCM IRINGA AFANYA ZIARA KWA AKINA MAMA WA MADUMA

MBUNGE wa viti maalum CCM  mkoa wa Iringa, Rose Tweve ametembelea kikundi cha akina mama wa kata ya Maduma Wilaya ya Mufindi na kuwapongeza kwa juhudi zao wanazozifanya katika shughuli za ujasiriamali.

Tweve akiwa katika kata hiyo aliweza kuwapatia wakina mama hao pesa taslimu milioni moja kwa ajili ya kujiendeleza zaidi kibiashara na kuacha kuwa tegemezi .

Akizungumza na wakina mama hao, Tweve ameweka wazi mpango wake wa kuwasaidia wanawake wote wanaoanzisha vikoba au vikundi kwa ajili ya ujasiriamali zaidi wajitume zaidi kuhakikisha wanakuza mitaji yao.

Katika ziara hiyo, Mbunge huyo aliongoza na baadhi ya viongozi wa wilaya ya Mufindi na wao waliweza kuchangia Laki tano kwa wakina mama hao.

Tweve amesema kuwa wakati wa kampeni za mwaka jana pamoja na ilani ya chama cha Mapinduzi aliwaahidi wakina mama wa Iringa kuwa ataungana nao katika kuwasaidia kujiinua kiuchumi na kupambana na umaskini kwa Kuanzisha mfuko wa wanawake ambao umeshaanza kufanya kazi.
Mbunge wa viti maalumu Mkoa wa Iringa Rose Tweve akipokea zawadi ya kikapu kutoka kwa akina mama hao wa Maduma alipoenda kuwatembelea na kuangalia namna wanavyojishughulisha katika biashara zao za ujasiriamali.
Mbunge wa Viti maalumu Mkoa wa Iringa, Rose Tweve akimkabidhi moja ya akina mama wa Maduma fedha taslimu kiasi cha milioni moja kwa ajili ya kuendeleza mitaji yao ya biashara.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...