THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

ROSE NDAUKA AZINDUA LEBO YAKE YA MUZIKI JIJINI DAR ES SALAAM LEO

 Mkurugenzi na Mmiliki wa Ndauka Advert, Rose Ndauka akizungumza  leo katika uzinduzi  wa  Alama (Lebo) yake ya muziki inayoitwa Ndauka Music na kumtambulisha Msanii wake wa kizazi kipya, Kassimu Said a.k.a Casso  (kulia) leo jijini Dar es Salaam.
Msanii wa kizazi kipya, Kassimu Said a.k.a Casso, akizungumza na waandishi wa habari (hawapo pichani) juu ya uzinduzi  wa  Alama (Lebo) ya muziki inayoitwa Ndauka Music leo jijini Dar es Salaam.
Picha na Emmanuel Massaka,Globu ya Jamii