THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TAREHE 21,OCTOBER 2016 KIPINDI CHA RAIS MAGUFULI KWENYE SIKU YA UWEKAJI WA JIWE LA MSINGI


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ushauri kwa Mh. Dr. JPM:
    Wewe na Ndalichako wote wasomi na wahadhiri basi leteni mapinduzi ya kielimu. Vichwa hivi viwili ni muhimu sasa hivi kwa maendeleo ya elimu na nchi.
    Ili chuo kipewe hadhi ya chuo kikuu basi kitimize haya.
    1. Kiwe na ushahidi kuwa kimeajiri wahadhiri wa kudumu (mkataba miaka 5+ kwa kila mhadhiri). Na lazima muda huo wa ajira uishe kama mhadhiri hakufanya jinai au kosa la kimaadili.
    2. Kiwe na mtandao ambapo fani zote zinazotolewa zinaonyweshwa na pia CV za walimu wao. Vyuo vingi kwenye ukurasa wa wahadhiri huonyesha "under construction" kwa miaka mingi na mtu anashindwa kuchagua chuo kwa uzuri wa wahadhiri.
    3. Kiwe na miundombinu muhimu pamija na eneo lililopangwa kwa kazi ya elimu. siyo uchochoroni na majengo kama ya shule ya msingi ya 1970s.
    4. Hili umelisema wewe. Kila chuo kiruhusiwe kudahili wanafunzi wakichaguacho bila kupangiwa. Hii italeta ushindani wa vyuo pia ari ya wanafunzi kufaulu mitihani yao ya form VI ili waende chuo bora.
    5. Mtu akifaulu chini ya div II asipewe mkopo bila kujali umasikini wake. Mtu anayekosa hata II ni mvivu hawezi kuzalisha mpaka alipe deni. kwanza ataishia kufeli huko twendako.
    6.......
    7.......
    .
    .
    .

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...