THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    watu tujifunze kutoka kwa wenzetu jinsi ya kujiuza katika mitazamo ya kiuwekezaji. Tujaribu kuiga jinsi Nehemia Mchechu anavyotoa presentations zake na jinsi anavyovutia wawekezaji. Kuna vitu ambavyo wawekezaji wanataka kusikia na hasa hasa data.
    Tusifanye presentation kama business as usual. Hizi safari inabidi tujiandae vya kutosha ili tuweze kutumia hizi opportunities kwa ajili ya ku-partner na wawekezaji...generalized e.g sijui utalii, sijui kilimo, sijui viwanda etc...stories hazifai....inabidi kujiandaa na concrete data

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...