THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Ali Choki kufanya Tamasha la miaka 30 ya muziki Novemba 26



Na Humphrey Shao,Globu ya Jamii

Mwanamuziki mkongwe wa muziki wa Dansi hapa nchini , Ally Choki, anataraji kufanya Tamasha kubwa la kutimiza miaka 30 ya muziki na kuzindua kitabu chake katika ukumbi wa Mango Garden Kinondoni Novemba 26.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo,Choki amesema kuwa siku ya Onesho hilo watu watapata fursa ya kujinunulia kitabu hicho kinachozungumzia maisha yake yote ya muziki .

"Siku hiyo  tutakuwa na wanamuziki wakongwe wengi kama mzee Zahir Ally Zoro , Hamza Kalala na wengine wengi,ambao ni moja ya watu ninao ingia nao kambini kwa ajili ya shoo hii ya aina yake ambayo inandika historia katika muziki wa Dansi hapa nchini"amesema Ally Choki.

Amemaliza kwa kusema kuwa anawaomba watu watu wajitokeze kwa wingi kwani kingilio ni shilingi 15'000/- kwa kila mmoja .


 Mwanamuziki wa muziki wa Dansi nchini Ally Choki, akionyesha mfano wa kava la kitabu kinachozungumzia maisha yake ya Muziki.
 Mwanamuziki mkongwe Komandoo Hamza Kalala ,akizungumza na waandishi wa habari juu ya maisha ya choki alipokuwa Bantu Group.
 Msemaji wa mwanamuziki,Ally Choki na Mwandishi wa kitabu cha Maisha ya Ally Choki,Juma Kasesa akizungumzia kwa kifupi juu ya kitabu hicho.
Msemaji wa kinywaji cha Windhoek Lager,Andrea Missana akizungumza na wanahabri juu ya kinywaji hicho kudhamini tamasha hilo la miaka 30 ya Ally Choki.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...