THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Balozi Dora Msechu apokea picha ya Rais Dkt John Pombe Magufuli iliyochorwa na Msanii Mchoraji Andrew Dudley Mliga.

Balozi wa Tanzania kwenye Nchi za Nordic na Baltic, Mhe. Dora Msechu amepokea picha ya Rais Magufuli kutoka kwa Msanii Mchoraji  Bw. Andrew Dudley Mliga.
 Bw. Mliga amesema kuwa alichukua uamuzi wa kuchora picha hiyo baada ya kuhamasishwa  na kazi kubwa anayofanya  Mhe. Rais ya kuweletea maendeleo Watanzania na ameeleza kuwa yeye ni miongoni wa wanadiaspora wanaopata faraja kubwa kushuhudia jinsi  mafanikio ya uongozi wa Rais Magufuli  yanavyozidi kungarisha  jina la Tanzania kwenye ramani ya Dunia.
Balozi Dora Msechu alipokea picha hiyo kwenye moja ya mikutano ya Jumuiya ya Watanzania Sweden.
Bw. Andrew Mliga ni Msanii Mchoraji  anayeishi Sweden ambaye kazi zake zimejikita zaidi kwenye kuitangaza Tanzania kupitia fani ya uchoraji. Unaweza kujionea baadhi ya kazi zake hapa:   www.safariart.se
 Balozi Dora Msechu akipokea picha ya kuchorwa ya Rais Dkt John Pombe Magufuli kutoka kwa mchoraji na Msanii Mchoraji Andrew Dudley Mliga.
  Balozi Dora Msechu akipokea picha ya kuchorwa ya Rais Dkt John Pombe Magufuli kutoka kwa mchoraji na Msanii Mchoraji Andrew Dudley Mliga.
picha ya kuchorwa ya Rais Dkt John Pombe Magufuli kutoka kwa mchoraji na Msanii Mchoraji Andrew Dudley Mliga.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...