THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

BODI YA NAFAKA NA MAZAO MCHANGANYIKO YAWATAKA WATANZANIA KUTUMIA UNGA WA BORA WA CHAPA YA NGUVU

Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Nafaka na Mazao Mchanganyiko John Maige ( kushoto) akiwafafanulia jambo wadau wa kilimo cha mahindi wa Taasisi ya Bassotu Farmers Association (BFA) ya mjini Katesh , Wilaya Hanang,Mkoa wa Manyara kuhusu ubora wa unga wa mahindi wa chapa ya ‘Nguvu’ unaozalishwa na Bodi hiyo kwa kutumia kinu chake cha Iringa ,walipo mtembelea ofisini kwake jijini Dar es Salaam leo ( wapili kutoka kushoto) ni Emmanuel Hhau, Joseph Malela , Haladius Philipo na kulia ni Dkt.Wilbard Lorri. Bodi hiyo iko chini ya Wizara ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi.
Wadau wa kilimo cha mahindi wa Taasisi ya Bassotu Farmers Association (BFA) ya mji wa Katesh katika Wilaya Hanang mkoa wa Manyara ( wapili kutoka kushoto) Emmanuel Hhau, Joseph Malela , Haladius Philipo na kulia ni Dkt.Wilbard Lorri wakiwa na Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa bodi ya Nafaka na mazao mchanganyiko John Maige (kushoto) wakiwa na viroba vya unga wa mahindi wa kilo tano wa chapa ya ‘Nguvu’ unaozalishwa na bodi hiyo kwa kutumia kinu chake cha Iringa ,wakati walipomtembelea ofini kwake jijini Dar es Salaam leo . Bodi hiyo iko chini ya Wizara ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...