THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

DC KONGWA,MH.NDEJEMBI ASHIRIKI NA KUHIMIZA UJENZI WA MADARASA KATA YA HOGORO.

DC Deo Ndejembi, leo ameshiriki pamoja na viongozi wa Kata ya Hogoro akiwemo Mhe Diwani Mgata na serikali ya kijiji cha Hogoro katika kuanza ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika shule ya msingi Hogoro. 

Hogoro ni kijiji ambacho DC Ndejembi alibaini ufisadi katika ujenzi wa madarasa, ambapo Mwenyekiti wa Kijiji alikuwa ametafuna kiasi cha shilingi milioni sita za ujenzi. 

Leo DC amefika na kuhamasisha ujenzi ufanywe kwa nguvu za wananchi. Kongwa ina upungufu wa takribani madarasa 231 na wilaya imeweka mkakati wa kumaliza upungufu huo.
 DC Deo Ndejembi,akiweka tofali kwenye msingi ikiwa ni sehemu ya ushiriki wake wa ujenzi akishirikiana pamoja na viongozi wa Kata ya Hogoro akiwemo Mhe Diwani Mgata na serekali ya kijiji cha Hogoro katika kuanza ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika shule ya msingi Hogoro. Wilaya ya Kongwa ina upungufu wa takribani madarasa 231 na wilaya imeweka mkakati wa kumaliza upungufu huo.
 DC Deo Ndejembi,akishriki kuchimba msingi ikiwa ni sehemu ya ushiriki wake wa ujenzi akishirikiana pamoja na viongozi wa Kata ya Hogoro akiwemo Mhe Diwani Mgata na serekali ya kijiji cha Hogoro katika kuanza ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika shule ya msingi Hogoro. Wilaya ya Kongwa ina upungufu wa takribani madarasa 231 na wilaya imeweka mkakati wa kumaliza upungufu huo.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...