THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Freddy Supreme Ndala Kasheba bado tunakukumbuka miaka 12 baada ya kifo chako

Hayati Freddy Supreme Ndala Kasheba enzi za uhai wake akitumbuiza maelfu kwa gitaa lake la nyuzi dazani kwenye onesho lililofanyika Bustani ya Mnazi Mmoja jijini Dar es salaam akiwa na Orchestra Safari Sound (OSS) "Wana Dukuduku" mwaka 1980.
Angekuwa hai nguli huyu wa muziki leo angekuwa ametimiza umri wa miaka 70 na siku 34. Lakini pamoja na hayo muziki wake bado ungali unapendwa miaka 12 baada ya kifo chake. 
Globu ya Jamii, ambayo alikuwa akiipa ushirikiano mkubwa wakati wote inampigia saluti Maestro Ndala Kasheba kwa kukumbusha habari zake mbalimbali tulizowahi kutoa. Kuzipitia BOFYA HAPA


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...