THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

KAMPUNI YA NISHATI JUA YAZINDUA KAMPENI YA “KUANGAZA AFRIKA”

                                                                    NA RABI HUME.

KAMPUNI ya Paraa Mwanga ambayo inajihusisha na uuzaji wa sola imefanya uzinduzi wa kampeni ambayo imepewa jina la Tunaangaza Afrika ambayo itawawezesha watanzania kushiriki na kushinda kwa kutumia 500 tu.

Akizungumza kuhusu kampeni hiyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Paara Mwanga, Neela Krishnamurthy alisema malengo ya kampuni yao ni kusaidia maeneo ambayo bado hayajafikiwa na huduma ya umeme na hivyo kupitia kampeni hiyo wananchi watakuwa wakishiriki na kushinda zawadi ya sola za kampuni hiyo ambazo zitawasaidia kupata mwanga katika nyumba zao.
Mkurugenzi Mtendaji wa Paara Mwanga, Neela Krishnamurthy akielezea kampeni ambayo wameanzisha itakayowawezesha watanzania kushinda vifaa vya umeme wa jua (sola) vinavyouzwa na kampuni hiyo.

“Kutakuwa na droo na itafanyika kila wiki na kutakuwa na mshindi, atakuwa akipatiwa tv na tutakuwa tunampatia sola, kila wiki atakuwa anatangazwa mshindi mmoja hadi shindano limalizike,” alisema Krishnamurthy.

Nae Meneja wa Kampuni ya Paraa Mwanga, Michael Mbughi amezungumza kuhusu kampuni hiyo na kusema kuwa ni kampuni mpya Afrika ambayo kwa kuanza imeanzia Tanzania ili kuwezesha jamii ya watanzania na zaidi maeneo ya vijijini kupata vifaa vya umeme ambavyo vinauzwa na kampuni hiyo.
Meneja wa Kampuni ya Paraa Mwanga, Michael Mbughi akizungumza kuhusu kampuni hiyo na bidhaa inazoziuza katika maeneo ambayo wanafanya kazi.

“Tuna mradi ulio na lengo la kuiangaza Afrika na hasa maeneo ya vijijini ambapo umeme haujafika, tumeona tuanzie Tanzania na baadae tutaenda katika nchi nyingine, na katika hilo tayari tumeenda Mbagala na kugawa bure sola katika kaya 10,

“Tutatuma watu wetu na baadae tutakuwa na mawakala katika mikoa ambayo tutakuwa tunafanya kazi, bidhaa hizi zipo za aina tofautitofauti na kwa kuanza tutakuwa katika mikoa na Kagera, Katavi, Sumbawanga na Rukwa,” alisema Mbughi.



Mmoja wa wafaidika wa msaada wa sola kutoka kampuni ya Paraa Mwanga, Said Athman akiwasha taa baada ya kuunganishiwa umeme huo.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...