THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

KUMBUKUMBU

 SABINUS       PETER      KWEKA
30/12/ 1935  - 22/11/2004

       Baba yetu mpendwa, leo umetimiza miaka kumi na mbili (12) tokea siku ulipotuacha gafla bila ya kwaheri kutokana na shinikizo la Damu (Stroke). Hatuna cha kusema ila tunabaki kushukuru tuu maana ilimpendeza Bwana zaidi.
        Baba, tunakukumbuka sana na bado tunahuzunika hasa tunapokumbuka mapokezi yako ya upendo tulipokuwa tukija nyumbani, ulitupenda sana hilo tunakiri ulipenda hata majirani waliokuzunguka, ukiwapa ushauri na misaada mingi hata wakakuchagua kuwa Diwani wao na M/Kiti wa Kanisa. Ulimpenda sana Mungu, hatukulala wala kuamka bila ya kuomba Rozari ilikuwa nguzo yako kuu.
Ulipenda sana Elimu, ulipiga vita sana adui ujinga kwa nguvu zako zote,ulitusomesha pamoja mshahara wako ulikuwa mdogo, tunatamani sana ungekuwepo ufaidi hata matunda ya jasho lako hilo. Ulipenda sana tujue njia mbadala  za kupata kipato kingine kama Kilimo, n.k. Maana ulisema mshahara tuu si kitu. Ulitufundisha biashara ili tukikwama makazini tujue pa kukimbilia kweli ulikuwa Baba mfano mzuri wa kuigwa.
Unakumbukwa sana na sisi wanao JANE, FESTO,EUGENIA,ELIZABETH, CECILIA  na THADEI, WAJUKUU NA VITUKUU, dadako wa pekee SR. DEVOTHA KWEKA CDNK, WAKWEKA wote wa NARUMU, Ndugu, na Marafiki wote.
Misa ya kumuombea imefanyika leo Parokia ya Mkolani.
“Raha ya Milele Umpe Eee Bwana…..”


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...