THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Madaktari Bingwa wa Moyo kutoka Taasisi ya Jakaya Kikwete (JKCI) na taasisi ya Open Heart International OHI waendelea na upasuaji wa moyo


Madaktari Bingwa wa Moyo kutoka Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) kwa kushirikiana na Madaktari wenzao wa Taasisi ya Open Heart International (OHI) ya Nchini Australia wakimfanyia mgonjwa upasuaji wa moyo kwa njia ya kufungua kifua na kuziba tundu la moyo. Kulia ni Dkt. Bingwa wa Upasuaji Hussein Hassan akifuatiwa na madaktari Bingwa wa Upasuaji wa Moyo kwa watoto Dk. Godwin Godfrey (kushoto) na Dkt. Benjamin Bierbach.
Madaktari bingwa wa moyo pamoja na wauguzi kutoka Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete kwa kushirikiana na Taasisi ya Open Heart International (OHI) ya Nchini Australia wakiendelea na kazi ya kumfanyia mgonjwa upasuaji wa moyo kwa njia ya kufungua kifua na kuziba tundu lililopo kwenye moyo. Taasisi hizo hivi sasa ziko katika kambi maalum ya siku sita ya upasuaji kwa wagonjwa wa moyo, katika kambi hiyo wagonjwa 20 wanarajiwa kupata matibabu.

Picha na Anna Nkinda – JKCI