THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MADAKTARI KUTOKA MUNADHAMAT ALDAAWA AL-ISLAMIA WAMUAGA WAZIRI WA AFYA BAADA YA KUMALIZA KUTOA HUDUMA ZA MATIBABU KISIWANI PEMBA.

 Waziri wa Afya Mahmoud Thabit Kombo akitoa shukrani kwa  madaktari bingwa walioletwa na Jumuiya ya Kiislamu  ya Munadhammat Aldaawa  kwa kushirikiana na Ubalizi wa Tanzania nchini Saudi Arabia chini ya ufadhili wa Umoja wa Vijana wa Kiislamu duniani (WAMY) baada ya kumaliza kutoa huduma za matibabu kwa muda wa siku 10 kisiwani Pemba.
 Mkurugenzi wa Munadhamat Aldawa Al islamia Tanzania  Dkt. Khalid Al-Awadh akimueleza Waziri wa Afya Mahmoud Thabit Kombo huduma walizotoa  kisiwani Pemba kwa muda wa siku 10, (katikati) Mratibu wa WAMY nchini  Saudiarabia Dkt. Ibrahim Algamaan.
  Baadhi ya madaktari waliokuwa wakitoa huduma za afya Kisiwani Pemba kutoka Jumuiya ya Munadhamat wakiwa katika mkutano na Waziri wa Afya Mahmoud Thabit Kombo (hayup pichani) Ofisini kwake Mnazimmoja.
Mratibu wa WAMY  Dkt. Ibrahim Algamaan  akiwa na madaktari wenzake akimkabidhi zawadi Waziri wa  Afya Mahmoud Thabit Kombo kama ukumbusho wao kwake walipokwenda kuonana nae ofisini kwake Mnazimmoja. Picha na Makame Mshenga/Maelezo Zanzibar