THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

maendeleo ya ujenzi wa Markaz Shaafiyatul Azhariya ya Mbezi Salasala Dar es salaam

Alhamdullilah  Siku ya Ijumaa Tarehe 11/11/2016 tumekamilisha kwa sehemu kubwa Uzio wetu wa kulia upande wa kuchukua Udhu Kina Mama. Mungu akipenda litakalo fuata ni kuendeleza Ukuta wa Uzio Mbele ya Mihrab (Kibla ya Msikiti kama inavyo kuonyesha Picha 👇) .

Cement Imebaki mifuko Miwili .
Bajeti ya Ukuta huu wa Kibla ni kama ifuatavyo .
Cement Mifuko 50 @ 1 , 12000×50= 600,000/=
Lori kubwa la Mchanga Mende 300,000.
Nondo 15, @ 15500×15 = 232500.
Gharama za Kukodi Mbao 50,000
Jumla 1,182,500/=
Tafadhali  Toa Sadakatul Jaalia kwa Kumtolea Mzazi wako Ndugu yako na Allah atakupa zaidi .
Toa chochote ulicho nacho na huto jutia kwa ulicho kitoa duniani na kesho akhera . Tunapokea Vifaa .
Waweza wasilisha sadaka yako kupitia TIGO-PESA No 0715800772.
Na Mratibu Msimamizi , GHALIB N MONERO.




 Dua ya shukran kwa kukamilisha kwa sehemu kubwa Uzio  wa kulia upande wa kuchukua Udhu Kina Mama.