THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MAWAKILI BARAZA LA WADHAMINI CHAMA CHA CUF WAMKATAA JAJI

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii

Kesi inayomkabili Mwenyekiti wa chama cha Wananchi (CUF), Profesa Ibrahim Lipumba dhidi ya Baraza la Wadhamini wa Chama hicho imeendelea tena katika mahakama kuu ya Tanzania kwa upande wa Mawakili wa mashtaka kuwasilisha ombi la kutokuwa na Imani na Jaji anaenendesha kesi hiyo.

Akizungumza wakati wa kuendesha kesi hiyo, Jaji Sakiati Kihiyo aliwataka watoa hoja kuja na hoja hiyo siku ambayo kesi imepangwa kusikilizwa Desemba 6 mwaka huu.

Jaji Kihiyo aliwataka upande wa mawakili wa baraza la wadhamini kusubiri barua  hiyo ya kumtaka ajiondoe kwenye kesi hiyo imfikie ndipo itakapo sikilizwa.
Mwenyekiti wa Cuf, Profesa Ibraimu Lipumba, akitoka katika Mahakama kuu ya Tanzania jijini Dar es Salaam.
Wafuasi wa Cuf wakipanda kwenye lori mara baada ya kutoka Mahakamani.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...