THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MBEYA CITY YAIBUGIZA YANGA 2-1 UWANJA WA SOKOINE JIJINI MBEYA.

Baadhi ya Mashabiki wa Timu ya Mbeya city wakoma kumwanya wakishangilia ushindi wa gori 2,1 kwa kuibugiza timu ya Yanga leo katika Uwanja wa Sokoine Jijini Mbeya.

MABINGWA watetezi wa ligi kuu Vodacom Yanga wameshindwa kufurukuta mbele ya Mbeya City baada ya kukubali kipigo cha goli 2 - 1 dhidi ya Mbeya City mchezo uliochezwa katika uwanja wa CCM Sokoine jijini Mbeya. 

Kipindi cha kwanza kilianza kwa kasi kwa timu ya Mbeya City kupata goli dakika ya sita kupitia kwa Hassan Mwasapili ikiwa ni mpira wa adhabu uliopigwa nje ya 18 na Kenny Ally kuaindikia goli la pili ikiwa nalo ni adhabu ambalo lilileta utata baada ya mwamuzi kulikataa na kisha kulikubali. 

Kutokana na hali hiyo wachezaji wa Yanga walianza kuliandama goli la Mbeya City na katika dakika ya 45 ya kipindi cha Kwanza Donald Ngoma anaiandikia Yanga goli la kufutia machozi ambalo lilidumu mpaka kipindi cha mwisho. 
Na katika mchezo mwingine timu ya Simba imejihakikishia kuendelea kukaa kileleni baada ya kuoata ushindi wa goli 1­0 dhidi ya Stand United baada ya mshambuliaji wao Shiza Kichuya kuiandikia timu hiyo goli la uushindi kwa mkwaju wa penati. baada ya matokeo hayo Simba imeendelea kujikita kileleni kwa alama 35 nyuma ya alama 27 za mabingwa watetezi Yanga. 
Mchezaji wa Yanga  Kelvin Yondani jezi Nambari 5 mgongoni akibishana  muamuzi katika Mtanange wa Mbeya city na yanga Uwanjani Sokoine Jijini Mbeya..
  
Tuambieee Hilo ni Goliiii au sio Goliii....
PICHA ZOTE NA MR.PENGO MMG MBEYA.


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Mbona kila mechi jezi ya Yanga ni manjano tofauti????

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...