THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

mfanyabiashara wa nyama jijini Mbeya akutwa amekufa eneo la mafiati asubuhi hii


Mtu mmoja aliye fahamika kwa jina moja la Mwita na  mfanyabiashara wa nyama ya ng'ombe afanyae bishara zake eneo la Mwanjelwa, amekutwa amefariki dunia asubuhi hii  katika eneo la Mafiati jijini Mbeya akiwa ametokwa na damu nyingi kichwani ikisemekana kuwa "alivamiwa na kupigwa na watu wasio julikana". Pichani Mwili wa marehemu Mwita ukiingizwa kwenye Gari ya Polisi.


Huzuni ikiwa imetawala kwa ndugu jamaa na marafiki  eneo hilo la tukio huku wakipeana taarifa kuwajuza wengineo juu ya tyukio hilo lililo Tokea asubuhi hii eneo la Mafiati Jijini Mbeya.
Jeshi la Poli likiondoka na mwili wa marehemu 
PICHA NA MR.PENGO WA MMG. 


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...