THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MIGOGORO YA NDOA, ARDHI NA MATUNZO YA WATOTO YAONGOZA KUSUMBUA WANANCHI

 Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria Mhe. Dkt. Harrison Mwakyembe (kushoto) akiongea katika mkutano na waandishi wa habari akiwataarifu kuhusu kusomwa Bungeni kwa mara ya kwanza kwa Muswada wa Sheria ya Msaada wa Kisheria wenye lengo la kuwa sheria yitakayosimamia na kuratibu utoaji wa huduma ya msaada wa kisheria kwa watu wasio na uwezo wa kumudu gharama za mawakili.
 Mkurugenzi Msaidizi Huduma za Kisheria kwa Umma Wizara ya Mambo ya Katiba na Sheria  Bi .Felistas Mushi akiongea kwenye mkutano na Waandishi wa habari kuhusu namna sheria ya Msaada wa Kisheria itakapopitishwa namna itakavyofanya kazi na kuwasimamia watoa huduma za msaada wa kisheria.
 Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria Mhe. Dkt. Harrison Mwakyembe (katikati) akionyesha moja ya majarida yaliyotayarishwa na Sekretarieti ya Msaada wa Kisheria katika kuelimisha Umma wakati Mratibu wa Sekretarieti hiyo Bw. Daniel Lema (kushoto) akielezea juu ya upatikanaji wa msaada wa kisheria hasa kupitia wasaidizi wa kisheria (paralegals). Mwingine pichani ni Mkurugenzi Msaidizi Huduma za Kisheria kwa Umma Wizara ya Mambo ya Katiba na Sheria  Bi .Felistas Mushi.
Sehemu ya waandishi wa habari waliohudhuria mkutano huo leo (23/11/2016) katika ukumbi wa Mikutano Wizara ya Mambo ya Katiba na Sheria.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...