THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MILANGO YA UWEKEZAJI IKO WAZI KWA MTU YEYOTE - MWIJAGE

Na Chalila Kibuda, Globu ya Jamii.

WAZIRI wa Viwanda, Biashara na  Uwekezaji, Charles Mwijage amesema Tanzania imeweka mazingira bora ya uwekezaji wa biashara kupitia Kituo cha Uwekezaji  Nchini (TIC).

Akizungumza katika Mkutano kati wa Wafanyabiashara wa Tanzania na  Ubelgiji, Mwijage amesema kuwa mazingira yaliyowekwa ni rafiki kwa uwekezaji katika mbalimbali ikiwemo ya Kilimo  cha biashara.

Mwijage amesema kuwa Tanzania ni nchi inayokua kwa kasi duniani hivyo wawekezaji wana nafasi ya kufanya uwekezaji kutokana na kuwa nchi ya amani ambapo wawekezaji wanaweza kuwekeza na kuzalisha bila kuwepo kwa vikwazo.

Amesema kuwa serikal ya awamu ya tano inapambana na rushwa ili kuweza wananchi waweze kuishi bila rushwa.

Mwijage amesema maeneo ya kufanya uwekezaji yamepanagwa katika maeneo ya biashara, kilimo, Miundombinu, Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (TEHAMA), Madini,  Gesi , Utalii pamoja Uvuvi.

Amesema kuna ushirikiano wa muda mrefu kati Tanzania na Belgium hivyo milango ya uwekezaji iko wazi na nchi nyingine zimeweka mikakati ya uwekezaji.
Waziri wa Viwanda, Biashara na Uwekezaji, Charle’s Mwijage akizungumza na wafanyabiashara wa nchi ya Ubelgiji juu ya serikali ya Tanzania kuweka wazi milango ya uwekezaji leo jijini Dar es Salaam.
Mwakilishi wa Kundi la Wafanyabiashara wa Umoja wa Ulaya, Rose Blackie akizungumza katika mkutano wa wafanyabishara uliofanyika leo jijini Dar es Salaam.
Mkurugenzi wa Kituo cha Uwekezaji TIC, Clifford Tandari akizungumza na wafanyabiashara wa nchi ya Ubelgiji juu ya serikali ya Tanzania kuweka wazi milango ya uwekezaji leo jijini Dar es Salaam.
Sehemu ya Wafanyabiashara wakiwa katika Mkutano wa kuangalia juu ya uwekezaji leo jijini Dar es Salaam.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...