THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

MKUU WA WILAYA YA ILALA Mhe. SOPHIA MJEMA ATEKELEZA AGIZO LA RAIS KWA VITENDO

Kufuatia agizo la Rais John Pombe Magufuli kuwataka viongozi kuwatafutia maeno ya kufanyia biashara Wafanyabiashara ndogo ndogo maarufu kama Machinga na ikiwezekana wapewe fursa ya kuzitumia baadhi ya barabara kwa shughuli hizo, Mkuu wa Wilaya ya Ilala Mhe. Sophia Mjema ameanza kutekeleza agizo hilo kwa vitendo.  
Akiwa mtaa wa Lumumba jijini Dar es salaam  Mkuu wa Wilaya huyo amewapongeza  baadhi ya machinga waliojitokeza eneo hilo lililotengwa kwa ajili yao na kuwataka wengine kujiandikisha na kuchangamkia fursa hiyo yenye tija kwao.
 Mkuu wa wilaya ya Ilala Mhe. Sophia Mjema akitembelea barabara ya Lumumba jijini Dar es salaam ikiwa ni moja ya eneo ambalo wamelitenga kwa ajili ya Wamachinga kufanya biashara zao siku za Ijumaa, Jumamosi na Jumapili. Amewapongeza baadhi ya Wamachinga waliojitokeza eneo hilo na kuwataka wengine kujiandikisha na kuchangamkia fursa hiyo yenye tija kwao. Mhe Dc aliongozana na Mkurugenzi wa Manispaa Ndg. Msongela Palela, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Kipolisi Ilala, Salum Hamduni. na Katibu Tawala wa Wilala ya Ilala Edward Mpogolo
 Baadhi ya  wafanyabiashara  wakijiandishi  majini yao ili wapatiwe maeneo rasmi ya kufanyia biashara ambayo yatakuwa  na mazingira rafiki, leo jijini Dar es Salam.
 Baadhi ya  wafanyabiashara  waliojitokeza katika eneo hilo  wakiendelea na  kazi 
 Baadhi ya wananchi wakiwa katika barabara ya Lumumba wakijipatia mahitaji yao ikiwa ni moja ya eneo ambalo wamelitenga kwa ajili ya machinga kufanya biashara zao.
Wafanyabiashara  waliojitokeza wakiweka alama katika eneo hilo  


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...