THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

RC MAKONDA AMUAGIZA DIWANI WA KATA YA UBUNGO KUHAKIKISHA ANAMALIZA CHANGAMOTO YA MADARASA MATANO KATIKA SHULE YA SEKONDARI URAFIKI

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda amemuagiza Diwani wa kata ya Ubungo ambaye ni Meya Mteule wa Manispaa hiyo Boniphace Jacob kuhakikisha anamaliza changamoto ya madarasa matano katika shule  mpya ya Sekondari Urafiki.
Mhe. Makonda ameyasema hayo wakati akizindua shule hiyo ya urafiki ikiwa ni moja ya muendelezo wa ziara yake ya siku 10 ya Mkoa wa Dar es Salaam. Amesema viongozi wa kisiasa inabidi waache siasa za ujanja ujanja na badala yake kuwatumikia wananchi.
"Diwani wa hapa anavtakribani miaka mitano hivyo inabidi apambane na kuhakikisha uhaba wa vyumba hivyo vitano unakamilika".
katika hatua nyingine RC Makonda amewataka wanafunzi kujitahidi kusoma masomo ya Sayansi ili waweze kuingia katika soko la ushindani wa ajira kwa vitu vingi vimetawaliwa na Sayansi.
Katika ziara hiyo RC Makonda ametembelea pia barabara ya Ubungo River Side na kuwataka wananchi wajitolee maeneo yao ili kupisha ujenzi wa barabara ambao ulikuwa ni changamoto kwao.
 Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Paul Makonda akikata utepe wakati wa kuzindua shule ya Sekondari ya Urafiki  jijini Dar es Salaam. 
 Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akiweka jiwe la Msingi katika shule ya Sekondari Urafiki leo jijini Dar es Salaam.
Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam,Paul Makonda akigangua kiwanda  cha Paper craft  cha Tanzania Tooku kilichopo  Mabibo Extenal leo jijini Dar es Salaam.
Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam,Paul Makonda akikagua ujenzi wa barabara ya ilipo katika Mtaa wa Kibangu  Kata ya  Makuburi unaoanzia Riverside mpaka kanisa la Mzee wa Upako ambapo pia alisikiliza kero za wananchi  waliopisha upanuaji wa Barabara leo jijini Dar es Salaam.
Picha zote na Emmanuel Massaka,Globu ya Jamii.
BOFYA HAPA KWA PICHA ZAIDI


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...