THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Sheikh Shariff Majini

 Sheikh Shariff Majini anawatangazia akina mama wote kuwa anaendelea na DUA kila siku kasoro siku ya IJUMAA na Dua ya pamoja ya watu wote ni kila Jumapili kuanzia saa moja asubuhi mpaka saa saba mchana. nyumbani kwake Mabibo Mwisho. Sheikh anawakaribisha sana kwa ajili ya kupata DUA ambayo ni silaha tosha kwa kila mwanadamu. Dua ni bure kabisa.
Kwa mawasiliano ya Sheikh piga 0715-581552
 Sheikh Shariff Majini akiukaribisha uongozi wa mkoa wa BAKWATA
 Kinama waliojitokeza kupata mawaidha na DUA toka kwa Sheikh Shariff Majini 

Sheikh Shariff Majini akimuombea DUA mtoto mchanga


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...