THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

SHIRIKA LA NDEGE LA RWANDAIR LAPOKEA NDEGE YAKE NYINGINE MPYA AINA YA BOENG 737-800 LEO

Baada ya kupokea ndege mpya aina ya Airbus mwezi wa tisa mwaka huu, Shirika la ndege la Rwandair limepokea tena ndege nyingine mpya aina ya Boeing 737-800 kizazi kipya yenye kubeba abiria 154.

Akizungumza kuhusu ndege hiyo, Meneja mkazi wa RwandAir hapa Tanzania, Ibrahim Bukenya amesema kuwa ujio wa ndege hii umetimiza idadi ya ndege 10 zilizonunuliwa na shirika hilo. 

Amesema kuwa kuanzia Disemba 8, 2016 shirika hilo litaongeza safari zake mara 14 kwa wiki badala ya sasa mara 11 kutokea Dar es Salaam kuelekea Kigali na kuunganisha Lagos, Accra, Abidjan, Cotonou, Libreville, Brazzaville, Douala, Kamembe, Lusaka, Johannesburg, Bujumbura, Entebbe, Nairobi, Mombasa, Dubai na Juba.
Bukenya ameendelea kusema kuwa Shirika hilo linategemea kuanzisha safari zake za kuelekea Harare, Bombay na London mwanzo mwa mwezi wa kwanza mwaka 2017.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...