THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

SIMBA YASHINDWA KUTAMBA KWA AFRICAN LYON LEO, YACHAPWA BAO 1-0

 
Mshambuliaji wa Timu ya African Lyon  Omary Abdallah akiwatoka mabeki wa Timu ya Simba, Novality LUfunga na Jonas Mkude, katika Mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, uliochezwa jioni ya leo katika Uwanja wa Taifa, Jijini Dar es salaam. African Lyon imeshinda bao 1-0.

Timu ya African Lyon imefanikiwa kuondoka na alama tatu katika Uwanja wa Uhuru baada ya kuifunga Simba goli dakika ya 96 na kuweka rekodi ya kuwafunga wekundu hao wa Msimbazi toka ligi ianze.
African Lyon waliweza kucheza kwa makini na waliweza kutumiawaliitumia kwenye kipindi cha kwanza, ilizaa matunda kutokana na kuibana Simba ambayo ilionekana kushindwa kabisa kupenya safu ya ulinzi ya Lyon.

Pamoja na kujitahidi kutengeneza nafasi za mabao na kupata kona tatu kwenye kipindi cha kwanza, mashambulizi mengi ya Simba yaliishia mikononi mwa kipa Youthe Rostand wa Lyon ambaye alikuwa kikwazo kwenye mchezo huo.
Dakika nne za nyongeza kwenye mchezo huo, zilikuwa chungu kwa Simba baada ya mshambuliaji Abdallah Msuhi kuitumia vyema krosi Ya Rahidhan Hafidh na kuifungia bao Lyon ambalo limevunja rekodi ya Simba kucheza mechi 13 za ligi bila kupoteza.
Kufungwa kwa bao hilo kuliwachochea mashabiki wa Simba ambao walianza kurusha makopo ya maji uwanjani wakionyesha kutoridhishwa na mwamuzi wa pembeni Frank Komba wakidai kuwa mpigaji wa krosi alikuwa ameotea. 
 Mshambuliaji wa Timu ya African Lyon, Abdullah Msuhi akiachia shuti lililoingia moja kwa moja wavuni na kuiandikia timu yake bao la kuongoza dhidi ya Timu ya Simba, katika Mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, uliochezwa jioni ya leo katika Uwanja wa Taifa, Jijini Dar es salaam. African Lyon imeshinda bao 1-0.
 Mshambuliaji wa Timu ya African Lyon, Abdullah Msuhi akiruka juu kushandilia goli lake dhidi ya Wekundu wa Msimbazi, katika Mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, uliochezwa jioni ya leo katika Uwanja wa Taifa, Jijini Dar es salaam. African Lyon imeshinda bao 1-0.
 
Mshambuliaji wa Simba, Laudit Mavugo akiichachafya ngome ya African Lyon. 


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...