THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TIMU YA KUKUSANYA MALALAMIKO NA KERO ZA WAFUNGWA ILIYOUNDWA NA MKUU WA MKOA WA DODOMA KWA MAELEKEZO YA WAZIRI MKUU IMEKAMILISHA KAZI YAKE LEO

Hakimu wa Mahakama ya Wilaya ya Dodoma Mhe. James Karayemaha (kusoto) ambaye ni Mwenyekiti wa Timu iliyoundwa na Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Jordan Rugimbana kwa maelekezo ya Waziri Mkuu kwa lengo la kukusanya Malalamiko, kero na hoja za wafungwa na Mahabusu kwenye magereza mjini Dodoma akimkabidhi Mkuu wa Mkoa Dodoma taarifa ya kazi hiyo mara baada ya kuikamilisha mapema leo.
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Jordan Rugimbana (wa sita kutoka kulia) akiwa kwenye picha ya pamoja na wajumbe wa timu ya kukusanya Malalamiko, kero na hoja za wafungwa na Mahabusu kwenye magereza mjini Dodoma, aliyoiunda kwa maelekezo ya Waziri Mkuu wakati timu hiyo ikimkabidhi taarifa ya kazi hiyo mapema leo.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...