THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TPDC yalipiga jeki Jeshi la Polisi Mkoani Mtwara

Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi TPDC, Prof. Sufian Bukurra (wa pili kulia) akikabidhi mfano wa hundi ya shilingi milioni tano kwa Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mtwara, George Salala (wa kwanza kushoto) kwajili ya ukarabati wa Kituo cha Polisi Uwanja wa ndege Mtwara, wengine ni Kaimu Mkurugenzi wa TPDC Mhandisi, Kapuulya Musomba (kwa kwanza kulia), Mkuu wa Mkuu wa Kituo cha Polisi Uwanja wa ndege Mtwara, Inspekta, Moses Moremi (wa pili kushoto) na Kaimu Meneja wa Uwanja wa ndege Mtwara, Vita Majinge (katikati).
Mkuu wa Wilaya ya Mtwara Dkt. Khatibu Kazungu akitoa neno la shukurani mara baada ya kupokea mchango wa shilingi milioni tano za ukarabati wa Kituo cha Uwanja wa Ndege Mtwara kutoka TPDC.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mtwara, Geroge Salala akizungumza katika wakati wa zoezi la kupokea mchango wa shilingi milioni tano za ukarabati wa Kituo cha Uwanja wa Ndege Mtwara kutoka TPDC.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...