THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TRL YAKUSANYA BILIONI 8.1 KATIKA ROBO YA KWANZA YA MWAKA.

Na Daudi Manongi, MAELEZO

Kampuni ya Reli Tanzania (TRL) imekusanya shilingi bilioni 8.1 katika robo ya kwanza ya mwaka 2016 ikiwa ni zaidi ya shilingi bilioni 1.6 ya robo ya kwanza ya mwaka 2015 ambapo ilipata mapato ya zaidi ya shilingi bilioni 6.5.

Hayo yamesemwa na Mkurugenzi Mtendaji wa TRL Bw.Masanja Kungu Kadogosa wakati akiongea na waandishi wa habari ofisini kwake Jijini Dar es Salaam.

Bwana Masanja anasema kuwa huduma ya usafirishaji abiria imezalisha mapato ya wastani wa shilingi bilioni 1.1 katika kipindi cha mwaka 2016 na Wastani wa shehena kwa robo mwaka imeongezeka na kufikia tani 63,251 ukilinganishwa na tani 48,681 zilizosafirishwa katika kipindi kama hicho mwaka jana.

Aidha kati ya mwezi Juni hadi Octoba mwaka 2016 kampuni imetekeleza miradi midogo kadhaa ya kujenga michepuo ya reli kwenda kwenye viwanda vya wateja wa TRL wenye kuzalisha shehena,ambapo Baadhi ya miradi ya reli za michepuo zilizojengwa ni kwenda kiwanda cha mbolea cha Yara kilichopo Kurasini na kiluwa Group ya Mlandizi huku michepuo mingine inatarajiwa kujengwa kuelekea viwanda vya Saruji vya Rhino na Sungura vilivyopo mkoani Tanga.

Aidha Bw.Kadogosa amesema kuwa wamefanikiwa kufanya ukarabati wa mabehewa ya mizigo 120 yaliyogharimu shilingi milioni 700 na kusema kama yangefanyiwa ukarabati nje ya nchi yangegharimu shilingi bilioni 26.

Mbali na hayo menejimenti ya TRL inaendelea kutoa kipaumbele katika kutatua madai ya wafanyakazi wake ikiwemo kuwasilisha Michango katika mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya(NHIF),WADU na Saccos NMB ambapo baada ya kuwasilisha makato wafanyakazi wameanza kupata huduma stahiki.

Aidha malimbikizo ya nyongeza ya mshahara yameshatengewa shilingi milioni 600 ambazo zimelipwa ikiwa ni awamu ya tatu na menejimenti inajipanga kumaliza awamu nyingine zilizosalia.

Mkurugenzi huyo ametoa wito kwa wadau na wananchi kuhakikisha wanalinda miundombinu ya reli na kuripoti mara moja kwenye vyombo vya dola wale wote wanaohujumu miundombinu kwa manufaa binafsi.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...