THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

updates kesi ya mchungaji josephat gwajima

Na Humphrey Shao,
Globu ya Jamii 
 HAKIMU Mfawidhi wa mahakama ya hakimu mkazi kisutu, Mhe. Cyprian Mkeha amewataka mawakili wa serikali kuwasilisha ushahidi wa kesi inayomkabili mchungaji  Josephat Gwajima wa kanisa la Ufufuo na Uzima baada ya kushindwa kumfikisha shahidi husika kwa kipindi cha miezi sita. 
Hakimu Mkeha alitoa maamuzi hayo baada ya wakili wa Jamhuri Bi. Jacguline Nyantoli na mwendesha mashtaka kuomba kuahirishwa kwa kesi hiyo ya kutoa lugha ya matusi inayomkabili mchungaji Gwajima kwa kukosekana kwa shahidi mahakamani hapo kwa madai ya kuwapo na kesi nyingi siku hiyo. Mhe, Hakimu alisema hiyo sio hoja ya msingi ya kutokuwepo kwa shahidi huyo kwa kipindi cha miezi sita.  
Katika kesi hiyo ya utoaji wa lugha ya matusi iliyokuwa inamkabili mchungaji Gwajima alikuwa akitetewa na wakili Peter Kibatala ambaye aliridhia maamuzi ya wakili mpaka hapo kesi itakapotajwa tena Desemba 1, 2016.
 Mchungaji Josephat Gwajima akiwa na wakili wake Bw/ Peter KIbatalaa wakitoka Mahakamani
Baadhi ya waumini wa Kanisa la Ufufuo na uzima wakiwa nje ya mahakama ya hakimu mkazi Kisutu.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...